🔥 Bài đăng hot nhất

CUỘC THI: “CHIA SẺ HÀNH TRÌNH VƯỢT CẠN CỦA MẸ”

📣 📣 📣 Đến hẹn lại lên, nhân dịp tháng 4 là tháng nâng cao nhận thức về sinh mổ MarryBaby tổ chức cuộc thi chia sẻ trải nghiệm của mình qua cuộc thi “CHIA SẺ HÀNH TRÌNH VƯỢT CẠN CỦA MẸ” trên cộng đồng Chăm sóc mẹ sau sinh. Đặc biệt, các mẹ còn có cơ hội nhận 500.000đ cực hấp dẫn!!!

Nhắc tới hành trình vượt cạn thì chắc là người mẹ nào cũng có ấn tượng sâu sắc phải không nào? Đây là một hành trình đầy hồi hộp và bất ngờ, không người mẹ nào có thể đoán trước chuyện gì sẽ xảy ra trong chuyến vượt cạn của mình. Đó có thể là những giây phút nôn nao hoặc là hồi hộp đến thót tim nhưng cuối cùng vẫn vỡ oà trong hạnh phúc.

Đây sẽ là nhật ký quý giá mà sau này mỗi lần nhìn lại các mẹ đều sẽ cảm thấy hạnh phúc và tự hào. Vì thế, hãy kể lại với MarryBaby câu chuyện của bạn tại cuộc thi “CHIA SẺ HÀNH TRÌNH VƯỢT CẠN CỦA MẸ” nhé!

🎁 Giải thưởng:

- 1 Giải bài đăng có nhiều lượt bình luận nhất: e-voucher 500.000đ

- 1 Giải nội dung hay và ý nghĩa do BTC bình chọn: e-voucher 500.000đ

*Bạn có thể sử dụng E-voucher tương đương tiền mặt để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, Tiki, Grab, Now,…

Cách thức tham dự

👉 Bước 1: Đăng nhập tài khoản MarryBaby để tạo bài dự thi

👉 Bước 2: Tạo bài đăng kể lại hành trình đi sinh của bạn với tiêu đề tham gia theo cấu trúc: Chia sẻ hành trình vượt cạn của mẹ - Tiêu đề bài đăng của bạn” trên cộng đồng Chăm sóc mẹ sau sinhTẠI ĐÂY

👉 Bước 3: Kêu gọi nhiều lượt thả tim, bình luận cho bài dự thi của bạn

**Bạn nhớ share lên Facebook cá nhân để kêu gọi bạn bè thả tim bài đăng của mình nhé!

Thời gian gửi bài

- Bắt đầu từ 19/4 - 8/5/2022

- Kết quả sẽ được công bố vào ngày 10/5/2022 trên trang cộng đồng Chăm sóc mẹ sau sinh MarryBaby

👉 Khi tham gia cuộc thi nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ cuộc thi tại đây: https://www.marrybaby.vn/community/cham-soc-gia-dinh/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-marrybaby/

Nhanh tay chia sẻ cảm xúc đầy yêu thương và chân thành của bạn đến với cuộc thi “CHIA SẺ HÀNH TRÌNH VƯỢT CẠN CỦA MẸ” TẠI ĐÂY để có cơ hội nhận 500.000đ nhé!

Chúc các bạn thật nhiều sức khỏe và có những giây phút hạnh phúc bên gia đình nhé!

Mọi thắc mắc thành viên có thể bình luận bên dưới bài viết này hoặc gửi email vào hòm thư [email protected] nhé!

------------------------------------------------------------

>>> Cơ hội nhận 100.000đ khi tham gia bình chọn ở cữ sau sinh theo cách truyền thống hay theo cách hiện đại?

👉 https://www.marrybaby.vn/community/chuan-bi-mang-thai/goc-tam-su-ban-chon-o-cu-sau-sinh-theo-cach-truyen-thong-hay-theo-cach-hien-dai/

>>> Cơ hội nhận 100.000đ khi trở thành thành viên tích cực nhất tháng

👉 https://www.marrybaby.vn/community/me-bau/tro-thanh-thanh-vien-tich-cuc-nhat-thang-cua-cong-dong-me-bau-marrybaby/

CUỘC THI: “CHIA SẺ HÀNH TRÌNH VƯỢT CẠN CỦA MẸ” 
11
3.7k
6 Bình luận

Mình sẽ tham gia và hy vọng được gặp may mắn

1 năm trước
Thích
Trả lời

Lần đầu tham gia cuộc thi, hi vọng sẽ may mắn

1 năm trước
Thích
Trả lời

Em sẽ tham gia

1 năm trước
Thích
Trả lời

Marry lại có cuộc thi rồi mọi người. Hấp dẫn quá nè. Mình nhất định sẽ tham gia

1 năm trước
Thích
Trả lời

Giải thưởng hấp dẫn quá nè. Vừa được tâm sư, chia sẻ lại còn có cơ hội nhận quà. Mình nhất định sẽ tham gia ạ

1 năm trước
Thích
Trả lời

Giải thưởng hấp dẫn quá ạ.

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!