Tạo một bài đăng

Hình ảnh

Video

Chi phí trữ đông trứng bao nhiêu?

Thực tế giá trữ đông trứng không hề rẻ bởi quá trình thăm khám, kích thích trứng, chọc hút và trữ đông cần trải qua nhiều bước. Mức giá chênh lệch cũng phụ thuộc vào số lượng trứng bạn muốn chọc hút để trữ đông.

Riêng chi phí trữ đông trứng năm đầu tiên luôn có giá chung là 20.000.000 triệu đồng. Từ năm thứ 2 trở đi, chi phí thường dao động 8-9 triệu đồng (tùy cơ sở y tế, bệnh viện).

Chi phí trữ lạnh trứng còn phụ thuộc và số chu kì kích trứng trữ trứng để đạt được số trứng hiệu quả cho việc rã trứng tạo phôi, thông thường dưới 37 tuổi số trứng trữ lạnh yêu cầu đạt hiệu tạo phôi có một trẻ sinh sống là 15 trứng. Nếu một chu kì kích trứng trữ trứng mà chưa đạt được con số 15 trứng thì có thể nên làm thêm. Chi phí có thể tăng lên trong trường hợp làm nhiều chu kì.

Bạn nên lưu ý mức chi phí phía trên chỉ mang tính chất tham khảo bởi mỗi cơ sở y tế sẽ có bảng giá khác nhau.

Chi phí trữ đông trứng bao nhiêu?
0
5.5k
0 Bình luận
Làm sao tính ngày rụng trứng? Thử ngay miễn phí!

Bằng cách nhập ngày bắt đầu của chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng và thời gian trung bình của chu kỳ kinh nguyệt của bạn, công cụ sẽ tính toán và đưa ra thông tin về ngày dự kiến rụng trứng.

Việc biết được ngày dự kiến rụng trứng sẽ hỗ trợ bạn trong việc lập kế hoạch để thụ tinh nếu bạn định có thai, hoặc ngược lại, để tránh thai trong khoảng thời gian đó nếu bạn không muốn có thai đấy! Thử ngay 👇👇👇

https://www.marrybaby.vn/health-tools/tinh-ngay-rung-trung/

4
5.6k
4 Bình luận
Chi phí trữ đông trứng là bao nhiêu? Quy trình thực hiện trữ đông trứng

Có phải bạn đang muốn biết chi phí trữ đông trứng là bao nhiêu? Tùy thuộc vào quá trình lấy trứng, công nghệ trữ đông và thời gian trữ đông mà chi phí sẽ khác nhau.Các bạn hãy cùng tìm hiểu chi tiết về chi phí trữ đông và quy trình thực hiện nhé.

Chi phí trữ đông trứng là bao nhiêu?

Đối với câu hỏi chi phí trữ đông trứng bao nhiêu tiền thì bạn hãy tham khảo bảng giá chung dưới đây nhé: Trung bình chi phí trữ noãn có mức giá dao động từ 20 – 60 triệu đồng/ năm, tuỳ vào số lượng noãn muốn trữ, số lượng top muốn trữ và tùy vào chất lượng LABO và trung tâm IVF uy tín nơi bạn trữ noãn.

Thực tế giá trữ đông trứng không hề rẻ bởi quá trình thăm khám, kích thích trứng, chọc hút và trữ đông cần trải qua nhiều bước. Mức giá chênh lệch cũng phụ thuộc vào số lượng trứng bạn muốn chọc hút để trữ đông.

Riên

... Xem thêm
3
5.6k
7 Bình luận
Chào mừng thành viên mới tháng 07 - 2024

✌️ Cùng chào mừng tất cả các thành viên mới tham gia vào Cộng đồng MarryBaby trong tháng 07/2024 cả nhà ơi!!!

😍 Điểm danh các quyền lợi đặc biệt dành riêng cho thành viên cộng đồng nào:

✅ Tham gia tất cả các Hoạt động/Minigame, săn E- Voucher mua sắm Shopee, Lazada, Tiki, Siêu thị,...

Minigame Nhanh Tay Lẹ Mắt Bắt Gấu Labubu

🔥Gia nhập cộng đồng - Nhận quà liền tay

✅ Hỏi bác sĩ Online 24/7 để được trả lời hoàn toàn miễn phí!

Hỏi - Đáp cùng Bác sĩ: Vì sao nhiều mẹ h

... Xem thêm
2
5.6k
2 Bình luận
MINIGAME NHANH TAY LẸ MẮT BẮT GẤU LABUBU 
Bắt đầu17/07/2024
Kết thúc18/08/2024
MINIGAME NHANH TAY LẸ MẮT BẮT GẤU LABUBU
161
6k
289 Bình luận
Canh trứng để tăng khả năng thụ thai, thử ngay mẹ ơi!

Bằng cách nhập ngày bắt đầu của chu kỳ kinh nguyệt cuối cùng và thời gian trung bình của chu kỳ kinh nguyệt của bạn, công cụ sẽ tính toán và đưa ra thông tin về ngày dự kiến rụng trứng.

Việc biết được ngày dự kiến rụng trứng sẽ hỗ trợ bạn trong việc lập kế hoạch để thụ tinh nếu bạn định có thai, hoặc ngược lại, để tránh thai trong khoảng thời gian đó nếu bạn không muốn có thai đấy! Thử ngay 👇👇👇

4
5.6k
5 Bình luận
Cho mình hỏi

Tinh trùng sống đc bao lâu ngoài môi trường không khí vậy

6
5.6k
8 Bình luận
Chào mừng thành viên mới tháng 06-2024

✌️ Cùng chào mừng tất cả các thành viên mới tham gia vào Cộng đồng MarryBaby trong tháng 06/2024 cả nhà ơi!!!

😍 Điểm danh các quyền lợi đặc biệt dành riêng cho thành viên cộng đồng nào:

✅ Tham gia tất cả các Hoạt động/Minigame, săn E- Voucher mua sắm Shopee, Lazada, Tiki, Siêu thị,...

MINIGAME Mẹ Đoán Đúng - Trúng ngay Gấu Capybara siêu hot!!!!

✅ Hỏi bác sĩ Online 24/7 để được trả lời hoàn toàn miễn phí! => Tạo câu hỏi

✅ Giao lưu chia sẻ kinh nghiệm với các chị/em cộng đồng => Tạo bài đăng

👉 Nào bắt đầu tạo câu hỏi đầu tiên để giao lưu với Bác Sĩ và Cộng Đồng của bạn TẠI ĐÂY

... Xem thêm
2
5.6k
6 Bình luận
Các mẹ cho e hỏi e thử thì lên mờ tnay là đậu chưa ạ

Các mẹ cho e hỏi e thử thì lên mờ tnay là đậu chưa ạ?

Các mẹ cho e hỏi e thử thì lên mờ tnay là đậu chưa ạ
7
5.6k
9 Bình luận
Làm sao tính ngày rụng trứng? Thử ngay miễn phí!

9
5.6k
13 Bình luận
Giới thiệu về nhóm
Nhóm cộng đồng dành cho các cặp đôi sẵn sàng và mong muốn làm cha mẹ.
Trò chuyện ngay
Cách nhận biết có thai bằng nước tiểu tại nhà

10

11

BẦU ĂN ỐC ĐƯỢC KHÔNG? 

8

11

Cho mình hỏi

6

12

BẦU UỐNG NƯỚC LÁ VỐI ĐƯỢC  KHÔNG? THÀNH PHẦN DINH DƯỠNG TRONG LÁ VỐI

6

11

Quan hệ không dùng bao nhưng chưa xuất có thai không?

6

11

Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!