Có mom nào uống "thuốc bỏ lửa" sau sinh không?

Hi các mom, có mom nào uống "thuốc bỏ lửa" sau sinh chưa ạ? Mình nghe nói uống cái này rất tốt cho mẹ mới sinh, không bị ớn lạnh rồi người ấm, nhiều sữa, mau lại sức nữa!

6 Thích

11 Bình luận

0 Chia sẻ

Cho em hỏi là mình không uống thuốc đó cũng không nằm than có được không ạ?

0 Thích

Trả lời

Mình cũng có uống, mẹ mình bảo uống thuốc bỏ lửa khỏi phải nằm than, rồi mẹ mua cho 2 hộp bắt uống hết 2 hộp thì ngưng

0 Thích

Trả lời

Mình có uống đó, thuốc này mua ngoài tiệm thuốc Bắc đó mom, uống xong ăn ngon, bổ khí huyết.

0 Thích

Trả lời

ủa lần đầu nghe luôn, thuốc bỏ lừa là gì zậy mọi người

0 Thích

Trả lời

Mẹ mình nói uống cái này tốt, mà người tàu người ta mới biết chứ người Việt mình ít ai biết lắm. Nếu không có điều kiện xông hơ thì càng nên uống. Mà hình như giờ người ta có bán loại viên nữa á, r

... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

Mình không có uống cái này, vì mình sợ đắng lắm. Mình dùng nước tắm Tabame của người dân tộc á mom. Lúc đi sinh ở bệnh viện CIH người ta cho mình tắm cái này nè, sạch sẽ lắm. Đợt tắm cái này da mìn

... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

Uống trong tháng mới tốt, hồi kì mình uống đủ 30 ngày là khoảng 5 triệu 1 liệu trình á! Uống sau ăn 30 phút, ngày uống 2 lần đó mom.

0 Thích

Trả lời

Dạ mấy chị ơi biết chỗ nào bán thuốc bỏ lửa hoặc số điện thoại nhà thuốc cho em xin với ạ? E thật sự rất cần ạ! Sinh xong người e mệt quá!

0 Thích

Trả lời

Đợt mình uống cái này trong tháng nè mom, uống hơi nhẫn xíu mà công nhận sữa về nhiều thiệt. Đợt mình uống không hợp bị tiêu chảy phải ra tiệm thuốc hốt lại mới okie á, nên cũng tuỳ thể trạng mà mì

... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

V/c mình tớ ở chung cư nên xông hơ lửa than nguy hiểm, bà nội có kêu mua cái này uống cái này mà tớ chưa đi hỏi nữa

0 Thích

Trả lời

home

Trang Chủ

globe

Cộng Đồng

plus

Bình Luận

user

Bài Của Tôi

share

Chia Sẻ