🔥 Bài đăng hot nhất

Có mẹ nào dùng Ích Mẫu Lợi Nhi rồi cho em xin ít kinh nghiệm với ạ? Có thực sự tốt không ạ? E sanh 1 tháng mà sữa ít, con quấy la quá trời vì không đủ sữa :(

Có mẹ nào dùng Ích Mẫu Lợi Nhi rồi cho em xin ít kinh nghiệm với ạ? Có thực sự tốt không ạ? E sanh 1 tháng mà sữa ít, con quấy la quá trời vì không đủ sữa :( các mẹ đừng bơ em nhé!

0
3.7k
0 Bình luận
Đúng đấy mn, mẹ mà tinh thần mệt mỏi, stress cũng dễ mất sữa lắm, quan trọng là phải ngủ đủ, đêm mình phải dạy vài lần cho con ăn nên cứ tầm 6h sáng là mẹ mình vào bế con cho mình ngủ 1 mạch đến tầm 11h đấy, như thế ngủ đủ giấc mới đủ sữa được
6 năm trước
Thích
Trả lời
Sản phẩm này ko những lợi sữa mà còn giúp bổ khí phục hồi sức khỏe sau sinh cho cm nữa cơ. Trộm vía mình uống thấy sản dịch hết nhanh lại ngủ tốt nữa hi hi..
6 năm trước
Thích
Trả lời
Uh mình thấy 245k/hộp đâu có đắt lắm đâu mn, cũng chỉ ngang các loại cốm để tăng lượng sữa mẹ thôi, trước mình dùng đủ các thể loại rồi thì thấy ích mẫu lợi nhi là ổn nhất
6 năm trước
Thích
Trả lời
Em cũng về mua thử luôn mới được, sữa ít quá à hic..hic.. Có gì em sẽ feedback cho cm trên này.
6 năm trước
Thích
Trả lời
Mình cũng nghĩ là ngoài uống bổ trợ thì mình cũng phải có 1 chế độ nghỉ ngơi, dinh dưỡng hợp lý nữa chứ cứ stress thì có thuốc tiên cũng ko lại được.
6 năm trước
Thích
Trả lời
Em thấy có đủ sữa cho con ti là vui lắm rồi, nếu mà hỗ trợ thêm để tăng sữa lên thì tốt quá nhưng em nghĩ nó cũng sẽ hỗ trợ phần nào thôi, chủ yếu là do chế độ ăn uống ngủ nghỉ của cm
6 năm trước
Thích
Trả lời
Mình thì lại thế này cơ, cũng có sữa nhưng sữa loãng mà con tăng cân chậm lắm hic..hic.. Mẹ thì ăn uống bồi bổ đủ thứ cho sữa nó chất mà con thì chả béo, mẹ cứ béo hú ra, con cứ còi dí ạ. Mình thấy mọi người mách là uống cái IMLN, thế là dùng thử thì thấy sữa đặc hơn, sánh hơn mà con lại tăng cân đúng chuẩn nữa chứ. Mình bỏ hết mấy cái bữa phụ đi thế là lại giảm được cân ngon lành. Đấy nhiều khi không phải cứ ăn nhiều là vào hết con đâu cm.
6 năm trước
Thích
Trả lời
À mà phải nói thêm với cm là sau khi sinh xong mình bị tắc tia sữa, thông sữa xong thì bị ít sữa hu..hu.. Mặc dù mẹ ck mình mua đủ thứ cho mình ăn và uống như chè vằng, bột ngũ cốc, cốm lợi sữa tới các bài thuốc dân gian như móng giò, chân chó... nhưng chưa thấy hiệu quả rõ rệt. Chỉ khi thấy dùng IMLN mình mới thấy tăng lượng sữa đủ cho bé bú đấy.
6 năm trước
Thích
Trả lời
Bạn ơi đắt xắt ra miếng, đừng tham rẻ, nếu thực sự hiệu quả lại nhiều sữa cho con thì cũng đáng đồng tiền bát gạo. Nhiều mẹ nuôi bộ tháng còn mất bao nhiêu tiền mua sữa công thức cho bé, mà sữa mẹ đương nhiên là tốt hơn rồi.
6 năm trước
Thích
Trả lời
Các chị ơi dùng trong bao lâu thì thấy hiệu quả ạ ? Nghe mà thích quá !!!!
6 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 37 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!