Trị mụn cho con gái tuổi dậy thì

Chào các bác, cháu nhà em nay 13 tuổi, tuổi dậy thì nên cháu bắt đầu mọc mụn nhiều trên mặt và cả lưng, ôi cháu nó xấu hổ suốt ngày lầm lì sợ bị trêu mụn. Có cách nào trị mụn cho các cháu mà ko cần uống nhiều thuốc ko các bác? Lúc bé em ko nhiều mụn nên ko rõ phương pháp trị mụn nào ổn. Cám ơn các bác nhé.

10 Thích

7 Bình luận

0 Chia sẻ

CON HAY VÀO WEB ĐEN VÀ CHƠI GAME ONLINE, BỐ MẸ CÓ GIẢI PHÁP NÀO CHƯA?

- Dịch Covid, các con phải học online trên máy tính, bố mẹ thường khó kiểm soát được các bé truy cập máy tính làm gì và

... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

Con gái chị 14 tuổi, trộm vía bé ko có mụn lưng, mặt thì đến gần ngày có thì bé sẽ bị 1 vài mụn mủ nên chị cũng đang tìm xem có loại nào trị mụn mủ tốt mà hợp cho trẻ dậy thì ko. Em dặn bé rửa mặt

... Xem Thêm

1 Thích

Trả lời

@NguyễnBíchLoan

Em có kêu bé ráng ăn thêm nhiều rau với trái cây cho mát da mà cháu nhà em mấy món này ko hảo nên ép lắm vẫn ăn dc 1 tí à chị.

0 Thích

Trả lời

@NguyễnBíchLoan

Yes chị, em đặc biệt ở chỗ rửa mặt cho bé, em mua máy rửa mặt cho bé dùng dc tầm nửa năm nay rồi, dùng máy rửa cho sạch, nhưng cũng chưa giúp ích vụ mụn nhìu mấy

0 Thích

Trả lời

Chị có thể tìm hiểu cho cháu dùng thử

1 Thích

Trả lời

Cháu em dùng Combo Trị Mụn này hiệu quả lắm

1 Thích

Trả lời

@Nguyễn Thị Vân Anh

Cháu em mấy tuổi á em, cháu dùng lâu chưa em, chị đọc thông tin mà thấy hãng này lạ quá và có vẻ ko thiên về cho trẻ em.

0 Thích

Trả lời

home

Trang Chủ

globe

Cộng Đồng

plus

Bình Luận

user

Bài Của Tôi

share

Chia Sẻ