🔥 Bài đăng hot nhất

Thai it đạp sau khi tiêm trưởng thành phổi có sao không?

Chào các mom!

- Hiện tại thai e 28w gò nhiều và dọa sảy nên bs có tiêm thuốc trưởng thành phổi và thuốc dưỡng thai,sau khi tiêm thuốc con e đạp rất ít và nhẹ , e rất lo , có mom nào trường hợp giống e mà sanh ra con khỏe mạnh k ạ.

- Mong các m chia sẽ và cho e lời khuyên với ạ, e đang rất lo lắng 🥲🥲 e cảm ơn ạ.

1
18k
3 Bình luận

Tặng e-voucher 50K, 100K mua sắm bỉm sữa cho con + Hỏi bác sĩ trực tuyến miễn phí chỉ có tại Cộng đồng MarryBaby, tham gia ngay

https://www.marrybaby.vn/mang-thai/bien-chung-thai-ky/tai-sao-tiem-truong-thanh-phoi-em-be-it-dap-hon/

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào em, hiện tượng thai đạp ít sau khi tiêm hỗ trợ phổi rất ít gặp. Không thể loại trừ với các nguyên nhân khác gây thai ít đạp. Để an toàn em nên đến cơ sở y tế để được kiểm tra nhé. Vì chỉ dựa vào thai máy rất khó xác định em bé khỏe mạnh hay không.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Admin đã gửi thắc mắc của bạn đến bác sĩ. Bác sẽ giải đáp câu hỏi của bạn trong thời gian sớm nhất nên bạn nhớ theo dõi topic này để xem câu trả lời nha.

Trong thời gian chờ bác sĩ tư vấn, bạn cứ thoải mái trao đổi và tâm sự cùng mẹ bỉm khác nhé!

Chúc bạn nhiều sức khoẻ!

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!