🔥 Bài đăng hot nhất

KẾT QUẢ CUỘC THI “MẸ BẦU KHÔNG LO ÂU”

🎉 Alo alo ! Các mẹ xinh đẹp ơi, đã có kết quả cuộc thi “Mẹ Bầu Không Lo Âu” rồi đây!

Với sự tham gia ủng hộ nhiệt tình từ các mẹ trong suốt 3 tuần vừa qua, Admin nhận về được rất nhiều bài đăng chia sẻ với nội dung rất bổ ích và ý nghĩa. Dựa theo tiêu chí chấm giải, đội ngũ BBT hội ý và đã quyết định chọn ra 2 mẹ có bài đăng xuất sắc nhất, đó là:

Xin chúc mừng 2 mẹ may mắn dưới đây nhận được E-Voucher mua sắm 500.000đ:

🎁 Giải nội dung được yêu thích nhất e-voucher 500.000đ thuộc về mẹ:

Châu thị thanh hải ****[email protected]

Link bài dự thi: https://www.marrybaby.vn/community/me-bau/cuoc-thi-me-bau-khong-lo-au-thai-ky-khoe-manh-chao-don-con-yeu-3400/

🎁 Giải nội dung ý nghĩa nhất e-voucher 500.000đ thuộc về mẹ:

Yến Trần ****[email protected]

Link bài dự thi: https://www.marrybaby.vn/community/me-bau/cuoc-thi-me-bau-khong-lo-au-ngoai-kia-the-gioi-bao-la-rong-lon-con-the-gioi-cua-me-chinh-la-con-3407/

Các bạn vui lòng kiểm tra email đã đăng ký tại cộng đồng Marrybaby để nhận e-voucher nhé!

♥️ Cảm ơn sự tham gia và ủng hộ nhiệt tình của các bạn. Những bạn chưa may mắn nhận quà trong mini game lần này cũng đừng buồn, nhanh tay tiếp tục theo dõi 9 cộng đồng Marrybaby hàng tuần, vì mỗi tuần Admin đều có tổ chức những chương trình hấp dẫn với nhiều phần quà giá trị đang chờ đón đấy ạ!

>>> Tham gia [MINI GAME] ĐOÁN ĐÚNG HỔ VÀNG - TRÚNG QUÀ LIỀN TAY

>>> Tham gia [MINI GAME] MẢNH GHÉP HOÀN HẢO - ĐÓN EM BÉ HỔ 2022

Chúc các mẹ thật nhiều may mắn và nhiều sức khoẻ bên thiên thần nhỏ của mình nghen!

KẾT QUẢ CUỘC THI “MẸ BẦU KHÔNG LO ÂU”
8
18k
13 Bình luận

@Community Admin Ad ơi, kiểm tra và gửi lại mail giúp mình chứ mình vẫn chưa nhận được mail ạ?

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Châu thị thanh hải

Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin bạn vui lòng gửi mail vào hòm thư [email protected] để được giải đáp nhanh nhất nhé!

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Châu thị thanh hải

Chào Hải, Admin sẽ gửi mail lại 1 lần nữa cho bạn nhé! Bạn check mail và gửi thông tin nhận thưởng lại giúp Admin nha

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình kiểm tra thùng rác và spam vẫn không thấy. Chỉ nhận đc mail tri ân thành viên nổi bật thôi Ad ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời

Ad gửi mail lại giúp mình với ạ?

2 năm trước
Thích
Trả lời

Ad ơi, mình vẫn chưa nhận được mail e-voucher ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình Kiểm tra mail vẫn chưa thấy e-voucher ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời

Có voucher 500k các mẹ tiết kiệm được khoản tiền sắm tết cho con rồi, chúc mùng nhé

2 năm trước
Thích
Trả lời

chúc mừng 2 mom được giải nhé

2 năm trước
Thích
Trả lời

Cảm ơn cộng đồng Marrybaby, may mắn quá hihi. Không cần gửi lại email nhận thưởng đúng không ạ.

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Community Admin

Ad check giúp em nha. Mail rơi vào mục spam, thư rác, nay e mới tìm thấy và gửi thông tin. Kiểm tra giúp em với, em cảm ơn

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Trần Thị Hoa

Chào mẹ Yến Trần,

MarryBaby đã gửi email thông báo trúng giải, mẹ vui lòng kiểm tra email đăng ký tài khoản để xác nhận thông tin nhận thưởng nhé!

Chúc mẹ một ngày cuối tuần thật nhiều niềm vui!

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Chúc mừng các mẹ may mắn nhé

2 năm trước
Thích
Trả lời
2
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!