🔥 Bài đăng hot nhất

Những câu chúc Tết sếp hay, ngắn gọn, ấn tượng

Chúc Tết là một truyền thống văn hóa đáng quý của người dân Việt Nam mỗi dịp Tết đến xuân về. Bên cạnh người thân, bạn bè, thầy cô thì bạn cũng nên chúc Tết sếp - người đã dẫn dắt bạn trong suốt quá trình làm việc. Vậy nên gửi lời chúc gì đến sếp vào dịp đầu năm mới? Hãy tham khảo ngay những câu chúc Tết sếp hay, ngắn gọn và ý nghĩa trong bài viết dưới đây.

1. Các lời chúc năm mới sếp nữ hay, ý nghĩa

Với sếp là nữ, bạn nên dành những lời chúc Tết chân thành, tinh tế dưới đây:

• Mùa xuân trăm ngàn hoa khoe sắc, em chúc sếp ngày càng khởi sắc như hoa.
  • Em xin chúc sếp – người chị cả của công ty một năm mới an khang, vạn sự như ý và công ty gặt hái nhiều thành công.
  • Năm mới Tết đến, em xin chúc chị xinh đẹp ngời ngời, thanh xuân phơi phới và công việc thuận lợi.
  • Chúc chị năm mới vui vẻ, luôn tràn đầy nhiệt huyết và đong đầy yêu thương. Cảm ơn chị vì những dìu dắt, hỗ trợ em trong thời gian vừa qua!
  • Năm mới và những bước ngoặt mới. Thương chúc chị mọi việc hanh thông, gia đình hạnh phúc, công việc luôn vững vàng.
  • Cảm ơn sếp đã luôn đồng hành, giúp đỡ em. Nhân dịp Tết đến xuân về em chúc chị luôn vui - trẻ - khoẻ, lãnh đạo công ty gặt hái thành công.
  • Em chúc sếp một năm mới càng thêm trẻ trung, xinh đẹp và công ty phát triển ngày một thành công.
  • Chúc chị và gia đình có một năm mới vui vẻ, bình an, vạn sự như ý, tấn tài tấn lộc.
  • Một năm mới với nhiều điều mới mẻ. Em xin gửi tới sếp và gia đình lời chúc mừng năm mới với một sức khỏe dồi dào và sum hợp an vui.
  • Chúc mừng năm mới 2024! Chúc sếp một năm mới sức khoẻ dẻo dai, công việc thăng tiến và gặt hái được nhiều thành công.

2. Bỏ túi những câu chúc Tết sếp Nam ấn tượng

Nếu sếp của bạn là nam, thì không nên bỏ qua những gợi ý câu chúc Tết ấn tượng này:

• Năm mới Tết đến, chúc sếp luôn vui tươi, khoẻ mạnh và luôn tràn đầy năng lượng để thắp sáng cho công ty của chúng ta.
  • Cung chúc tân xuân người sếp của chúng em. Chúc anh luôn giữ vững tay chèo, luôn trẻ, khoẻ, dẻo dai và gặt hái nhiều thành công.
  • Em xin chúc sếp năm mới luôn vui vẻ, mạnh khoẻ và gặt hái nhiều thành công trong sự nghiệp.
  • Mừng xuân Giáp Thìn 2024, chúc anh sự nghiệp vươn lên như diều gặp gió và công ty có nhiều hợp đồng hơn.
  • Chúc mừng năm mới 2024! Chúc sếp một năm phát đạt, thành công rực rỡ và vạn sự như ý !
  • Tết đến xuân về, chúng em chúc sếp cùng gia đình năm mới sức khoẻ dồi dào, gặp nhiều may mắn và đạt nhiều thành công.
  • Chúc mừng năm mới 2024! Em chúc sếp sức khoẻ dồi dào, luôn có những chiến lược mới để cho công ty vươn xa hơn trên thị trường. Đồng thời, chúc công ty nhận được sự tín nhiệm, tin tưởng của nhiều khách hàng hơn nữa.
  • Chúc mừng năm mới sếp. Chúc anh luôn tươi trẻ, nhiều sức khỏe, giữ vững phong độ và có thêm nhiều bước tiến quan trọng trong sự nghiệp.
  • Cung chúc tân xuân sếp. Chúc anh mỗi ngày có một niềm vui, mỗi khoảnh khắc đều đong đầy hạnh phúc. Mong anh luôn vững vàng để đưa công ty ngày thêm phát triển.
  • Năm mới Tết đến, chúc sếp có bước tiến dài trong sự nghiệp, phát triển toàn diện trong tương lai, đưa công ty sang một tầm cao mới và trên hết là luôn vui vẻ, tươi trẻ, lạc quan.

3. Tổng hợp những câu chúc Tết sếp hay, ngắn gọn bạn nên biết

Bạn có thể lưu lại các câu chúc tết sếp ngắn gọn những màng đầy ý nghĩa như:

• Happy New Year 2024! Mong rằng năm mới dưới sự dẫn dắt của sếp công ty chúng ta sẽ gặt hái nhiều thành công.
  • Bước sang năm mới, kính chúc sếp và gia đình một năm 2024 vạn sự như ý, thành đạt và may mắn.
  • Chúc sếp đón một mùa Tết Giáp Thìn vui vẻ, hạnh phúc bên gia đình người thân! Chúc mừng năm mới!
  • Năm mới Tết đến, em xin chúc sếp một năm 2024 suôn sẻ, may mắn và gặt hái nhiều thành công trong công việc.
  • Chúc mừng năm mới. Em xin chúc sếp năm mới tấn tài tấn lộc, công việc phát triển thuận lợi.
  • Năm mới Giáp Thìn, em xin chúc sếp đón xuân sum vầy, ấm áp, an vui và vạn sự như ý, thành công rực rỡ.
  • Đầu xuân rạng rỡ, em xin chúc sếp năm mới nhiều sức khỏe, may mắn, an khang, thịnh vượng và đầm ấm bên những người thân yêu.
  • Em xin chúc sếp một năm 2024 vạn sự như ý, phát triển thành công và vững bền sự nghiệp! Chúc mừng năm mới!
  • Em xin chúc sếp năm mới suôn vẻ và thuận lợi! Happy New Year!
  • Chúc sếp và công ty sang năm mới làm ăn phát đạt và luôn dẫn đầu trong TOP những công ty có doanh thu cao nhất.
  • Chúc mừng năm mới 2024! Chúc sếp một năm phát đạt, vạn sự như ý.
  • Tết đến xuân sang, em xin chúc sếp năm mới tài lộc cao chất chồng, đường sự nghiệp thuận lợi và thành công bốn bể.
  • Em xin chúc sếp năm mới luôn khỏe mạnh, gia đình hạnh phúc, công danh tiến tới và mọi việc như ý nguyện.
  • Nhân dịp Tết đến xuân về, em xin chúc sếp năm mới sức khỏe có thừa, tiền tài vô như nước, đặc biệt gia đình mãi mãi hạnh phúc.

Bài trên tổng hợp những câu chúc Tết sếp hay, ngắn gọn và mang nhiều ý nghĩa may mắn. Hy vọng những thông tin này sẽ hữu ích với bạn trong dịp năm mới sắp đến.

3
2.5k
4 Bình luận

Lưu lại để đến tết xem nè

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Những câu chúc tết thật hay

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Rất hay và ý nghĩa

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Hay quá, cảm ơn bạn chia sẻ

2 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!