🔥 Bài đăng hot nhất

MẮT TRÁI NỮ TỰ NHIÊN GIẬTLÚC 9H SÁNG BÁO ĐIỀM GÌ?

Dưới góc nhìn của tâm linh thì nhiều người cho rằng việc mắt trái giật là điềm báo của một chuyện gì đó sắp xảy ra. Theo quan niệm mắt trái giật đối với nữ thường có khả năng cao sẽ đem lại may mắn, đạt được nhiều thành công trong công việc hoặc nhiều phước lành trong cuộc sống. Cùng tìm hiểu qua bài viết dưới đây nha.

1. Măt trái giật ở nữ từ 1- 3h sáng (giờ Sửu)

Nếu mắt trái nữ giới giật trong khoảng thời gian này thì đây chính là điềm báo không hay cho gia đình của bạn. Có thể sắp tới gia đình bạn sẽ gặp phải những chuyện không tốt, các mối quan hệ sẽ gặp một chút vấn đề.

2. Mắt trái giật ở nữ từ 3h – 5h sáng (giờ Dần)

Mắt trái của nữ giới giật vào khoảng từ 3h - 5h sáng mang ý nghĩa rằng, bạn hoặc những người thân xung quanh bạn sắp có tin vui. Cũng có thể bạn sẽ gặt hái được rất nhiều tài lỗ trong việc làm ăn kinh doanh sắp tới của mình.

3. Mắt trái giật ở nữ từ 5h – 7h sáng (Giờ Mão)

Nữ giới bị giật mắt trái vào khung giờ này tức là đang có một người khác giới nhớ đến bạn. Đừng lo lắng nhé, có thể là có ai đó đang thầm thương trộm nhớ bạn thôi.

4. Mắt trái giật ở nữ từ 7h – 9h sáng (Giờ Thìn)

Nếu chẳng may bạn giật mắt trái vào khung giờ này thì bạn sắp phải đối mặt với nhiều chuyện thị phi. Phải đặc biệt cẩn trọng trong lời ăn tiếng nói của mình. Đây là điềm báo bạn sẽ dễ gặp phải đàm tiếu, dèm pha không đáng có. Nghiêm trọng hơn có thể dẫn đến xô xát ẩu đả.

5. Mắt trái giật ở nữ từ 9h – 11h sáng (Giờ Tỵ)

Nếu mí mắt trái của nữ giới giật vào khung giờ này thì chúc mừng bạn, bạn đã nhận được điềm báo về công việc và sự khởi sắc trong thời gian tới, bạn sẽ được cấp trên đánh giá cao năng lực, được thăng chức hoặc tăng lương. Nhìn chung, đây là điềm báo tốt trong vấn đề về công việc.

6. Mắt trái giật ở nữ từ 11h – 13h chiều (Giờ Ngọ)

Đây sẽ là điềm báo liên quan đến một người họ hàng ở xa sắp ghé thăm và tặng cho bạn những món quà rất ý nghĩa. Hoặc là bạn sẽ nhận tin vui từ họ.

7. Mắt trái giật ở nữ từ 13h – 15h chiều (Giờ Mùi)

Nếu bạn giật mắt vào khung giờ này tức là bạn đang nhận được một tín hiệu tốt, sẽ nhận được món quà yêu thương từ nửa kia. Trường hợp bạn vẫn còn độc thì khả năng bạn nhận được lời tỏ tình là rất lớn. Hãy tích cực đón nhận những điều tích cực này nhé.

8. Mắt trái giật ở nữ từ 15h – 17h chiều (Giờ Thân)

Mắt trái ở nữ giới giật vào khung giờ 15h - 17h thường ngụ ý chỉ rằng đang có một ai đó nhắc về bạn bằng lòng yêu quý thương mến chứ không phải ghét bỏ nên bạn đừng lo lắng nhé.

9. Mắt trái giật ở nữ từ 17h – 19h tối (Giờ Dậu)

Tin vui cho chị em còn độc thân nếu như mắt trái của mọi người giật vào khoảng thời gian từ 17h đến 19h. Đây là điềm báo chị em sẽ có tin vui trong vài ngày tới. Hãy chuẩn bị tinh thần để tận hưởng khoảng thời gian vui vẻ này nhé.

10. Mắt trái giật ở nữ từ 19h – 21h tối (Giờ Tuất)

Đây là điềm báo tốt dành cho nữ giới. Những chuyện mà bạn đang ấp ủ dự định như lập gia đình, khởi nghiệp hay kinh doanh riêng sẽ gặp nhiều may mắn và sẽ được như ý nguyện của bạn nếu bạn bắt đầu thực hiện ngay lập tức.

11. Mắt trái giật ở nữ từ 21h – 23h tối (Giờ Hợi)

Đây là điềm báo của một cuộc hội ngộ bất ngờ sắp diễn ra. Bạn sẽ hoàn toàn không đến cuộc hội ngộ này, nhưng nó sẽ xảy ra. Đối phương sẽ đem đến cho bạn nhiều điều bất ngờ và thú vị.

12. Mắt trái giật ở nữ từ 23h – 1h sáng (Giờ Tý)

Nếu mí mắt ở nữ giới giật từ 1 đến 3 cái ngụ ý rằng đang có một ai đó đang nhớ về bạn rất nhiều, nếu từ 4-6 cái thì nguy cơ là bạn đang bị quở trách và nói xấu sau lưng.

Vậy là giật mắt trái nữ lúc qua 9h sáng là điềm báo tốt và may mắn nha các chị em mình ơi...

2
2.6k
2 Bình luận

Đừng lệ thuộc vào nó quá nha

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình hay bị giật liên tục

1 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!