🔥 Bài đăng hot nhất

“Khoe tết đậm đà - Lì xì thả ga - Sắc vị hương xuân”

Mình có thói quen hay chụp lại những món ăn mà con trai mình thích để lưu lại theo cách riêng của mình. Đây là món thịt bằm xào Ớt Chuông cùng với đậu Hà Lan rất tốt cho sức khỏe của con trẻ. Cung cấp vitamin A, vitamin C cùng nhiều chất dinh dưỡng khác. Ớt Chuông còn có tác dụng cho mắt bé sáng khỏe. Đậu Hà Lan thì tốt cho hệ tiêu hóa....Tết nay cũng rảnh rỗi nên mình nấu toàn những món con trai mình thích nhất thôi hihi.

Tết đến mình kính chúc cộng đồng MarryBaby năm mới nhiều Sức Khỏe, Bình An, May Mắn, Vạn Sự Như Ý, Tấn Tài Tấn Lộc nhé.

“Khoe tết đậm đà - Lì xì thả ga - Sắc vị hương xuân”
7
2.6k
6 Bình luận

Mom thiệt là khéo tay đó ạ, làm sao có thể giảm bớt mùi hăng của ớt chuông vậy mom?

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Nhi Trần

Đối với các bé thì mình nên xào chín hơn xíu thì sẽ giảm bớt mùi hăng của ớt nha mom.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Cám ơn Lê Thị Hồng Vân đã tham gia cuộc thi của cộng đồng Chăm sóc gia đình MarryBaby. Bạn nhớ theo dõi kết quả vào ngày 14/2 nha. Chúc bạn may mắn và nhiều sức khỏe.

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Community Admin

Vâng, cảm ơn ad nhiều <3

2 năm trước
Thích
Trả lời

Bạn đặt tiêu đề cho bài của bạn đi nè, Món ăn của bạn màu sắc đẹp mắt chác các bé thích lắm

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Hoàng Nhiên

Cảm ơn bạn nhiều nè, thiệt cái tình là quên luôn cái tiêu đề. Mãi iu bạn ^^

2 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!