🔥 Bài đăng hot nhất

10 vị trí nốt ruồi may mắn trên cơ thể phụ nữ

Chắc hẳn chị em nhiều lúc sẽ thắc mắc nốt ruồi trên cơ thể có may mắn hay không thì cùng tìm hiểu 10 vị trí này nhé

1. Nốt ruồi trên đỉnh đầu

Có quý nhân phù trợ tai qua nạn khỏi. Họ không phải vướng bận nỗi lo vật chất, người khác phải phấn đấu vài chục năm còn họ ngay từ khi sinh ra đã được ở trong điều kiện sống rất tốt.

2. Nốt ruồi mọc trong lông mày

Đây cũng là một vị trí cực kỳ may mắn, không phú thì quý, là con trai thì dễ dàng có được quyền lực, con gái thì vượng phu ích tử.

3. Nốt ruồi ở trung tâm trán

Phần phía trên của trán là nốt ruồi đại phú đại quý, có nhà có xe, tài vận tốt. Nếu có nốt ruồi ở vị trí này thì các bạn tuyệt đối không nên xóa nó đi nhé ^^.

4. Huyệt Thái Dương có nốt ruồi

Gặp quý nhân phù trợ, xuất ngoại sẽ càng được lợi, thích hợp đi làm ăn xa hoặc ra nước ngoài định cư.

5. Nốt ruồi trên tai hoặc thùy tai

Bạn có phúc khí, trường thọ và tài vận tốt. Vành tai có nốt ruồi thì thông minh hiếu thuận, mặt sau tai có nốt ruồi thì tiềm lực tài chính lớn.

6. Nốt ruồi ở xương gò má

Bạn có quyền lực, địa vị ở nơi bạn làm việc, có thể trở thành nhà lãnh đạo tài ba và thành công.

7. Môi trên có nốt ruồi

Bạn sẽ không bao giờ rơi vào nghèo túng, thường được thưởng thức sơn hào hải vị, mà thường là được người khác bao ăn.

8. Môi dưới có nốt ruồi

Tác phong làm việc cẩn thận tỉ mỉ, dễ dàng đạt được tín nhiệm của người khác.

9. Gần cằm có nốt ruồi

Bạn sẽ thành công trong lĩnh vực bất động sản, hơn nữa có thể có được những trợ thủ đắc lực.

10. Sau gáy có nốt ruồi

Nốt ruồi này đại diện cho quyền lực, có nền tảng hoặc chỗ dựa vững chắc.

Nếu có nốt ruồi trên cơ thể phụ nữ ở 10 vị trí trên thì chị em rất may mắn, đừng nên tự ti vì nó nha.

2
2.5k
5 Bình luận

đợt định đi đốt nốt ruồi cũng xem cái này sợ bị phá nhầm nốt tốt

4 ngày trước
Thích
Trả lời

Nốt ruồi trên cổ thì sao ha

1 tuần trước
Thích
Trả lời
1
@Vy Trần

nốt ruồi son hay đen vậy b ơi

1 tuần trước
Thích
Trả lời

mình có nốt ruồi ở đuôi chân mày trái ko biết hên hay xui

2 tuần trước
Thích
Trả lời
@trang nguyễn

b thử tra thêm trên mạng đúng vị trí đó xem sao là biết nè

1 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!