🔥 Bài đăng hot nhất

Xin chào bác sĩ. Bác sĩ tue vấn giúp e về việc xin tinh trùng cấy với canh trứng con gái với ạ. E cám ơn ạ

Chào BS. E năm nay 32 t. E đang có ý định xin cấy tinh trùng và mong muốn có thêm bé gái. Bác sĩ tư vấn giúp e về việc cấy tinh trùng và canh trứng để tỉ lệ có con gái cao với ạ. E cám ơn BS

1
18k
3 Bình luận

BS. Trần Túy Phượng chào em,

Bơm tinh trùng là một phương pháp thụ thai khá phổ biến và ít tốn kém nhất hiện nay. Bơm tinh trùng là phương pháp được thực hiện bằng cách bơm tinh trùng của người chồng vào tử cung của người vợ. Đây cũng là phương pháp được đánh giá cao về khả năng thụ thai. Hơn nữa, IUI còn giúp các cặp vợ chồng điều trị được căn bệnh hiếm muộn và vô sinh. Đối với nhiều cặp vợ chồng họ hy vọng có được một đứa con như mong muốn. Họ tìm đến những phương pháp thụ tinh đắt tiền với hy vọng được như ý. Nhưng về việc bơm tinh trùng sinh con theo ý muốn có được hay không thì rất tiếc câu trả lời là "không".

Thân ái và chúc em cùng gia đình sớm đón được thiên thần nhỏ.

BS. Trần Túy Phượng

Phòng khám Sản Phụ Khoa - KHHGĐ BS. Trần Túy Phượng

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Câu hỏi của bạn đã được gửi đến bác sĩ. Bác sẽ giải đáp câu hỏi của bạn trong thời gian sớm nhất nên bạn nhớ theo dõi topic này để xem câu trả lời nha.

Trong thời gian chờ bác sĩ tư vấn, bạn cứ thoải mái trao đổi và tâm sự cùng mẹ bỉm khác nhé!

Chúc bạn nhiều sức khoẻ!

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Bạn có bạn trai hay chồng thì xin lấy tinh trùng của họ. hoặc nữa theo mình biết là phải xin tinh trùng rồi đổi mẫu với ngân hàng tinh trùng.

Tìm người để hiến tinh trùng: người hiến tinh trùng là nam giới trên 20 tuổi có thể là người quen hoặc là bất kỳ người nào sẵn sào thực hiện hiến tặng tinh trùng. Người này có thể là người cận huyết thống với cả hai vợ chồng vì mẫu tinh trùng sử dụng điều trị sẽ được hoán đổi với ngân hàng tinh trùng. Bác sĩ sẽ không sử dụng mẫu tinh trùng của người hiến tặng để điều trị cho người xin tinh trùng.

6 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!