🔥 Bài đăng hot nhất

Vì sao bà bầu tuyệt đối không được với tay cao và nhón chân?

🤰Vì sao bà bầu tuyệt đối không được với tay cao và nhón chân? 🤔 Nắm rõ lý do để bảo vệ sức khỏe của mẹ và thai nhi trong suốt quá trình mang thai. Đừng bỏ lỡ video này để hiểu rõ hơn về những nguy cơ tiềm ẩn và những biện pháp phòng tránh cần thiết mẹ nhé!

-----------------------

💝Chào thành viên mới - Tặng Evoucher GotIt 50k mua sắm trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, CGV, Grab, Vinmart,

Nhấn đăng ký để hỏi bác sĩ trực tuyến miễn phí và không bỏ lỡ những video hữu ích khác về sức khỏe và tư vấn lối sống nhé!

5
18k
7 Bình luận

nhất là các mẹ thụ tinh nhân tạo phải lưu ý nè

1 tuần trước
Thích
Trả lời

3 tháng đầu các mẹ nhớ cẩn thận nha

1 tuần trước
Thích
Trả lời

mình thì hay nghe mẹ và mẹ chồng dặn dò ko đc với tay, nhất là trong 3 tháng đầu vì dễ bị tuột nhau đó. Mà vụ này cũng nghe nhiều người nói lắm.

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Mẹ mình nói khi mang thai nhông nhữung không được kiểng chân hay rứon người mà còn kiêng không được ngồi dưới mái hiên, ngay cửa ra vào hay chui qua dây phơi đồ, không được hái trái cây ngay vườn...ui cá cụ ngày xưa có nhiều kinh nghiệm tưởng chừng như phi lý mà rất hay đấy

2 tuần trước
Thích
Trả lời

em mới đc 6w, hic..chạn bát ở nhà cao, rửa bát xong toàn kiễng chân với tay, huhu..

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Nhà mình cũng thế đây. Sau khi được nhắc nhở không được với cao, mình phải chuyển tạm xuống thấp, chuyển những thứ hay dùng nhất thôi, nếu nhà bạn không có chỗ để. Còn tốt nhất là chuyển hết xuống, sẽ tiện hơn cho mình kể cả sau khi sinh. Chứ với cao nguy hiểm lắm đấy!

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình muốn tránh cũng không được vì vốn lùn rồi, có làm gì cũng phải với tay lấy mới được, vì không phải đồ nào cũng đặt dưới thấp huhu

2 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!