🔥 Bài đăng hot nhất

Review bệnh viên ở sg

Mấy mom ơi, em dg bầu lần đầu 3 tháng, em đi khám ở chỗ bs quen nhưng bác này về hưu rồi nên k làm ở bv nữa nên em đang cân nhắc vụ sinh ở đâu. em có đọc sơ sơ thì thấy có vẻ nhìu mom chọn Hùng Vương với Từ Dũ nhưng mùa dịch này 2 chỗ đó em sợ đông quá phức tạp. Mấy mom có kn đẻ 2 bv này hoặc bv khác rồi thì review cho em xin kn với ạ. Tài chính thì em định cỡ tầm trung từ 20-60 triệu tùy đẻ hay mổ, chớ e k định đi mấy bv mắc mắc mà hơn 100tr đâu. Em cám ơn mấy mom chia sẻ nha.

14
18k
9 Bình luận

Em chồng mình mới sinh ở mekong, sinh thường tổng hết 12tr.

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Chị có biết phòng ốc bên này thoải mái k chị.

2 năm trước
Thích
Trả lời

nếu có dư dả chi phí thì nằm phòng riêng cho thoải mái mom, mình ở phòng 1n ở bv hùng vương 3tr7/đêm á

2 năm trước
Thích
Trả lời
2
@Kelly Huỳnh Tống

mom cho hỏi, mom theo khám và chọn bác nào đỡ đẻ ở HV vậy ạ?

1 năm trước
Thích
Trả lời

Hùng Vương mùa dịch này em sợ đông ghê chị. 3tr7 phòng 1 người tính ra okie quá ha chị. Thanks chị nha.

2 năm trước
Thích
Trả lời

2 năm trước mình sinh thường ở bv hạnh phúc tổng hết hơn 60tr á bạn, ở đây thì dịch vụ quá ok luôn, y bác sĩ rất nhẹ nhàng dễ thương nhưng bị cái chi phí hơi cao so với các bv khác với con sinh ở bv hạnh phúc thì nơi sinh trong giấy khai sinh bị thuộc bình dương nha mom

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Hix chị sinh thường mà đã 60tr thì nếu mổ chắc phải 100tr chị nhỉ. Đắt quá em cover k nổi ạ, thanks chị nha.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình vừa sinh bé đầu ở Từ Dũ, gì thì gì chớ Từ Dũ là nổi tiếng về bs có tay nghề và nhiều kn nhất nhì rồi á bạn, plus là mình ở phòng dịch vụ nữa nên rất thoải mái.

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Bạn ở mấy đêm với tổng chi phí nhiu zậy bạn.

2 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!