🔥 Bài đăng hot nhất

Muốn bé sau này đẹp, hãy ngắm trẻ em đẹp

Quan điểm này có vẻ chẳng có tính khoa học và căn cứ gì nhưng mẹ chồng Hàn Quốc lại luôn nhắc nhở tôi như thế đấy. Bà bảo khi mang bầu muốn sau này đứa con sinh ra được đẹp thì hãy chăm chỉ ngắm những em bé đẹp trên đường phố, trên phim ảnh hay xung quanh mình. Thậm chí, mẹ còn mua rất nhiều tranh ảnh của các em bé đáng yêu ở Hàn Quốc và treo khắp phòng tôi. Tôi thì không tin lắm nhưng việc làm này cũng chẳng gây hại gì mà tôi cũng rất thích ngắm các em bé đẹp. Và có phải vì vậy mà Mia của tôi khi chào đời đã được các bác sĩ trong bệnh viện khen nức nở rằng có làn da hồng hào, đôi môi trái tim, cằm nhọn rất đẹp. Tôi nghe xong mà thầm cảm ơn mẹ chồng.

Bí quyết để sinh ra những em bé đẹp của người Hàn Quốc là thế đấy. Thật đơn giản phải không các mẹ. Mặc dù chúng chưa thật thuyết phục nhưng cứ nhìn những cô gái Hàn Quốc, những em bé Hàn Quốc với nước da trắng hồng, đáng yêu tôi lại thấy những lời mẹ chồng mình khuyên thật chẳng vô lý chút nào!

Theo Mẹ Mia (Khampha.vn)

Muốn bé sau này đẹp, hãy ngắm trẻ em đẹp
0
17k
0 Bình luận
Đúng rồi! Lúc bầu bí, mình rất thích ngắm bé xinh nên đã có tận... hai công chúa rất đáng yêu! Công chúa Vũ Uyên Trang của mình là tập 2 rồi! Các mẹ hãy xem ảnh bé nhà mình xem có đúng không nhé!
9 năm trước
Thích
Trả lời
mình cũng nghe mọi ng nói vậy nhưng chưa thử, có lẽ giành tập 2 thui
9 năm trước
Thích
Trả lời
Mình nghe lần đầu.lần sau mình sẽ thử.con mình hiện giờ cũng đẹp trai hơn bố nhiều.lớn thì không biết thế nào
9 năm trước
Thích
Trả lời
Ngày trước mình cũng nghĩ vậy, mà ngắm trang ảnh có em bé xinh xắn, dễ thương thì có thiệt hại j đâu nên ngắm cật lực, kết quả sản phẩm của mình xinh đẹp giống hệt...bố cháu :)
9 năm trước
Thích
Trả lời
cái này mình thấy cũng có phần đúng đấy, chị gái mình chửa toàn ngắm ảnh con zai mình , đến khi đẻ ra cho đến bây giờ 2 anh em nó giống nhau lắm ý, người ta cứ tưởng 2 anh em ruột ( mặc dù 2 ông bố khác nhau nhưng chúng nó lại rất giống bố )
9 năm trước
Thích
Trả lời
Minh k co xem cac me oi. Hihi k bik be cua minh se ntn nua
10 năm trước
Thích
Trả lời
Caj treo anh be chj la de me tao cam gjac thoaj maj thoj .chu minh co treo dau ne
9 năm trước
Thích
Trả lời
hihi nghe hay hay, trong phòng có treo 2 em bé đẹp lắm,....
10 năm trước
Thích
Trả lời
Hjhj. Khj bầu bí vẫn xem hả mẹ nó
10 năm trước
Thích
Trả lời
Mình thích xem phim kinh dị nhưng may mà gấu mình vẫn giống bố nên vẫn xinh zai may quá hjhj
10 năm trước
Thích
Trả lời
Noi ngọai hai ben đẹp sinh con ra La dep
10 năm trước
Thích
Trả lời
chú mừng là thánh viên ưu tú nhe
10 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 10 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!