🔥 Bài đăng hot nhất

Mắt phải nữ giật lúc 11h trưa có điềm gì?

Đang ngồi chơi mà thấy mắt phải giật và nhìn đồng hồ điểm 11h trưa thì có điềm báo gì, các bạn nữ cùng mình tìm hiểu nha

Mắt phải nữ giật từ 9h – 11h trưa ( giờ Tỵ)

Nếu con gái nháy mắt phải giờ này có nghĩa là bạn sẽ gặp chuyện không vui trong các mối quan hệ và có thể đó là những tranh cãi, thậm chí là xổ xát. Hãy cố gắng tránh xa những chuyện thị phi ngoài lề để đề phòng những mâu thuẫn, đôi co.

Mắt phải nữ giật từ 11h – 13h chiều ( giờ Ngọ)

Điềm báo trong ngày mới và một số ngày tiếp theo bạn sẽ có thể gặp vận xủi xẻo đặc biệt là vấn đề sức khỏe có thể gặp tai nạn hoặc mất tiền bạc. Do đó bạn sẽ cần trọng với hiện tượng nháy mắt nào xảy ra.

Hy vọng những thông tin bổ ích giúp chị em có thể xem lành giữ qua máy mắt cũng như biết đượcmắt phải nữ giật lúc 11h trưa có điềm gì nha. Tuy nhiên cũng nên lưu ý những nội dung trên chỉ là dự báo có thể xảy đến hoặc không, do đó chị em chỉ nên tham khảo và không nên quá tin tưởng vào điềm tốt và lo lắng về điềm xấu nhé!

4
18k
4 Bình luận

mắt em giật mà sao chả thấy chuyện xấu gì thì sao ạ

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Nó giật giật từ trưa đến giờ làm tui hoang mang , lo lắng quá

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Mắt phải giật cả nửa tháng không biết có chuyện gì không

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Mắt phải mình giật bất cứ lúc nào y như rằng là chuyện xấu xảy ra , mình nghiệm rất nhiều lần rồi

2 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!