🔥 Bài đăng hot nhất

LIVESTREAM HỎI ĐÁP CÙNG BÁC SĨ - CHỦ ĐỀ “DẤU HIỆU SẮP SINH CẦN ĐẾN BỆNH VIỆN”

Giai đoạn cuối thai kỳ, người mẹ nào cũng mong ngóng hồi hộp chờ đợi khoảnh khắc hạnh phúc được nhìn ngắm con yêu chào đời. Dẫu mỗi mẹ đều có ngày dự sinh nhưng sẽ không đoán được chính xác thời điểm nào mẹ bầu cần phải nhập viện để đón thiên thần nhỏ của mình.

Thấu hiểu điều đó, MarryBaby đã mở ra chương trình Livestream hỏi đáp cùng bác sĩ với chủ đề “Dấu hiệu sắp sinh cần đến bệnh viện” để giúp mẹ có thể xác định được các dấu hiệu sắp sinh và các dấu hiệu chuyển dạ quan trọng.

Chương trình có sự tham gia đặc biệt của chuyên gia:

🌟 Thạc sĩ - Bác sĩ Huỳnh Kim Dung - Bệnh Viện Phụ Sản Cần Thơ

• Thời gian livestream: 19h30 thứ Ba, ngày 29/03/2022.
  • Trực tiếp trên Fanpage MarryBaby.

📩 Các mẹ có thể gửi câu hỏi đến bác sĩ (liên quan đến các dấu hiệu sắp sinh) tại phần bình luận bên dưới bài đăng này của cộng đồng Mẹ bầu MarryBaby từ ngày 28/02 đến 11/03/2021 để được bác sĩ tư vấn chi tiết trong buổi livestream nhé.

Đặc biệt, 3 câu hỏi may mắn trong topic này sẽ nhận được 100.000VND. Đừng ngần ngại, nhanh tay để lại câu hỏi bên dưới cho bác sĩ Huỳnh Kim Dung bạn nhé!

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, Tiki, Grab, Now,…

Hẹn gặp lại các mẹ trong buổi livestream sắp tới! Hy vọng chương trình này sẽ giúp các mẹ hiểu rõ hơn các dấu hiệu sắp sinh cần đến bệnh viện và chuẩn bị sẵn sàng thời khắc hạnh phúc chào đón bé yêu. Và đừng quên đặt câu hỏi ngay hôm nay để có cơ hội nhận 100.000đ từ MarryBaby nha! 👇👇👇

>>> Cơ hội nhận 100.000đ khi tham gia [MINI GAME] ĐOÁN CHỮ HAY - NHẬN QUÀ NGAYtại đây

>>> Cơ hội nhận 500.000đ khi tham gia Cuộc thi “MANG LỜI YÊU VỀ NHÀ” tại đây

>>> Cơ hội nhận 200.000đ khi chia sẻ kinh nghiệm Mẹ bầu tại đây

LIVESTREAM HỎI ĐÁP CÙNG BÁC SĨ - CHỦ ĐỀ “DẤU HIỆU SẮP SINH CẦN ĐẾN BỆNH VIỆN”  
41
17k
55 Bình luận

Theo em được biết cổ tử cung mở là một dấu hiệu trong quá trình chuyển dạ của các mẹ bầu. Vậy có thể tự kiểm tra độ mở tử cung tại nhà không ạ?

2 năm trước
Thích
Trả lời

Bác sĩ cho em hỏi nếu như bung nút nhầy thì mình có cần đến bệnh viện ngay không ạ. Và bao lâu sau khi bung nút nhầy thì sẽ chuyển dạ ạ.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Hóng xem livestream quá ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời

Rất mong tới ngày để xem livestream, sinh con lần đầu gì cũng không biết ạ, mong được nghe bác sĩ tư vấn và chia sẻ.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình dự sinh tháng tư, hóng xem livestream của bác sĩ Dung quá ạ.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Hóng live stream của bác Dung quá.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Bác sĩ cho em hỏi Cách để nhận biết mẹ bầu bị rỉ ối ạ?

2 năm trước
Thích
Trả lời

Bác sĩ cho em hỏi có nhiều trường hợp quá ngày dự sinh vẫn không có dấu hiệu sinh. Em đang mang thai nên rất lo lắng về điều này , vậy quá ngày dự sinh bao nhiêu ngày là mình đến bệnh viện ạ?

2 năm trước
Thích
Trả lời

Bác sĩ cho em hỏi em 38w nước ối bị đục có nên mổ chủ động không ạ? Với lại em đau bụng nhẹ được 2, 3 hôm lại hết thì có phải là dấu hiệu sắp sinh không ạ?

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Chương trình rất hữu ích ạ, nhất là mấy chị em tập 1 kkk

2 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 19 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!