Chương trình tuyển dụng TOP FAN cho cộng đồng MarryBaby

TRỞ THÀNH THÀNH VIÊN CỨNG - NHẬN NGAY 500.000đ. Cơ hội tuyệt vời dành cho các top fan của MarryBaby

Với toàn bộ hoạt động mà bạn đóng góp cho cộng đồng MarryBaby bạn sẽ có cơ hội nhận THU NHẬP mỗi tháng dành cho những thành viên tích cực nhất.

Điều kiện tham gia cực kì đơn giản: Chỉ cần đăng ký THÀNH VIÊN cùng MarryBaby và:

• VIẾT BÌNH LUẬN cho các bài đăng trên cộng đồng

• Tạo CÂU HỎI bất kỳ trên cộng đồng MarryBaby

• Chia sẻ BÀI ĐĂNG về các kinh nghiệm từ lúc chuẩn bị mang thai đến nuôi dạy con

THAM GIA các hoạt động online hoặc offline của MarryBaby

Đây là cách mà MarryBaby tri ân cộng đồng fan của mình!!!

⏩ Gửi thông tin đăng ký với tiêu đề “Tham gia chương trình TOP FAN MarryBaby” về email: [email protected] gồm:

+ Họ tên:

+ Địa chỉ:

+ Email:

+ Số điện thoại:

+ Tên nick trên cộng đồng MarryBaby:

+ Link Facebook:

Admin sẽ chia sẻ thông tin chi tiết về chương trình qua email của bạn gửi về.

Nào cùng nhau xây dựng cộng đồng có ích cho tất cả các thành viên MarryBaby mọi người nhé!

Chương trình tuyển dụng TOP FAN cho cộng đồng MarryBaby 
10
17k
6 Bình luận

Mình sẽ đăng ký mong may mắn được chọn ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình rất thích các chương trình và các chia sẻ trên MarryBaby, hy vọng được đồng hành cùng MarryBaby

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình thật sự thích hoạt động này của cộng đồng MarryBaby vì vừa có thể chia sẻ những gì mình biết cho các mom lại có thể kiếm thêm thu nhập, mình tham gia hội nhóm khác viết bình luận chơi cũng đâu có tiền, bên MarryBaby thì có thêm tiền, quá tốt luôn nè.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình đã đăng ký , hi vọng được đồng hành cùng Marry Baby ạ.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình rất muốn làm Top Fan của MarryBaby, hy vọng được chọn ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời

sân chơi rất hữu ích ạ, vừa học hỏi vừa kiếm thêm thu nhập

2 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!