🔥 Bài đăng hot nhất

🎉 CHÚC MỪNG NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM 20.10

💖 Trong ngày đặc biệt này, MarryBaby xin gửi lời chúc tới tất cả phụ nữ Việt Nam - Chúc mọi phụ nữ luôn được yêu thương, tôn trọng, và hạnh phúc trong cuộc sống. Cảm ơn vì những đóng góp quan trọng của bạn trên cộng đồng MarryBaby trong thời gian qua!. Hãy luôn tự tin, khỏe mạnh, và luôn biết quan tâm đến sức khỏe của bản thân. MarryBaby luôn đồng hành cùng bạn trên hành trình bảo vệ sức khỏe và hạnh phúc của gia đình bạn.

🌷❤️

Đừng quên MarryBaby luôn có đội ngũ bác sĩ trực tuyến sẵn sàng hỗ trợ bạn giải đáp mọi thắc mắc về vấn đề sức khoẻ gia đình => Tạo câu hỏi của bạn ngay nhé!

🎉 CHÚC MỪNG NGÀY PHỤ NỮ VIỆT NAM 20.10
8
18k
21 Bình luận

Chúc các bạn nữ mãi xinh đẹp và hạnh phúc nhá

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Chúc các bạn nữ ngày càng xinh đẹp, trẻ trung và gặt hái được nhiều thành công trong công việc, cuộc sống!

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Nhân ngày 20/10 chúc một nửa thế giới luôn xinh đẹp, duyên dáng và thành công trong cuộc sống!

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Nhân ngày 20/10, chúc một nửa thế giới luôn xinh đẹp, thành công và hạnh phúc nhé

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Chúc các chị em ngày 20 tháng 10 luôn xinh đẹp, trẻ trung và hạnh phúc nhé

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Ngày Phụ nữ Việt Nam 20/10, chúc chị em nhận được nhiều quà, nhiều hoa nhiều lời khen lời chúc của phái nam trong ngày hôm nay. Chúc chị em có một ngày 20/10 thật là ý nghĩa, vui tươi ngập tràn hạnh phúc.

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Nhân Ngày Phụ nữ Việt Nam, xin chúc các chị em mãi xinh đẹp, luôn giỏi việc nước, đảm việc nhà và hăng hái trong mọi cuộc chơi.

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Hôm nay là một ngày thật ý nghĩa. Hãy gác lại mọi công việc và tận hưởng nó nhé bạn của tôi. Chúc bạn có một ngày 20/10 tràn ngập niềm vui và hạnh phúc.

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Bạn luôn mang đến sự tích cực và vui vẻ cho mọi người. Mình thật vui vì chúng ta đã biết nhau và trở thành những người bạn thân thiết. 20/10 vui vẻ và hạnh phúc nhé

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Phụ nữ nét đẹp dịu hiền

Để anh thương nhớ triền miên tháng ngày

Phụ nữ nét đẹp thơi ngây

Để anh xao xuyến ngất ngây cõi lòng

Phụ nữ nét đẹp thủy chung

Để anh mong muốn mình chung một nhà

Phụ nữ nét đẹp thật thà

Để anh phải nhớ, mặn mà bên nhau.

6 tháng trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 11 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!