🔥 Bài đăng hot nhất

Bà bầu được uống sữa chua nước yomost không?

Các mẹ bầu có mẹ nào nghén chỉ thích món nào có vị chua kiểu như sữa chua Yomost như em không? Em thích uống lắm, ngày e uống 2-3 hộp, ko biết vậy có ảnh hưởng gì ko nhưng mà cũng kích thích ăn hơn. Các mẹ cùng tìm hiểu Bà bầu uống sữa chua yomos được không? với mình nha

Sữa chua uống lên men Yomost kết hợp hoàn hảo, độc đáo với các hương vị trái cây thiên nhiên như cam, dâu, việt quất,... nên hương vị rất thơm ngon, có nhiều vị để lựa chọn.

Và sản phẩm không chỉ chứa các lợi khuẩn lên men tự nhiên tốt cho tiêu hóa mà còn bổ sung các dưỡng chất cần thiết, quan trọng cho cơ thể như canxi, protein, nhóm vitamin (A, C, B1, B2, B3,...) và các chất khoáng khác nữa đó.

Mình đọc được là với mỗi 100 ml sữa Yomost sẽ cung cấp cho cơ thể hàm lượng các thành phần gồm: 65 calo; 1,0g chất đạm; 0,74g chất béo và 13,6g carbohydrate. Uống sữa Yomost mỗi ngày sẽ giúp cơ thể khỏe mạnh, dồi dào năng lượng và căng tràn sức sống hơn.

Sữa Yomost cung cấp các dưỡng chất và vitamin cho cơ thể mẹ bầu hoàn toàn không gây hại cho thai nhi. Vì thế, mẹ bầu có thể an tâm sử dụng các sản phẩm sữa chua uống Yomost.

Ngoài ra, sản phẩm sẽ còn bổ sung nhiều lợi khuẩn để đẩy nhanh quá trình trao đổi chất, tránh tình trạng táo bón thai kỳ của mẹ bầu. Tuy nhiên, với những người đang có vấn đề về dạ dày, đại tràng hoặc thực quản thì không nên sử dụng sữa Yomost.

Vậy là các mẹ bầu hãy yên tâm khi uống sữa chua Yomost nha.

Bà bầu được uống sữa chua nước yomost không? 
6
18k
7 Bình luận

hồi bầu mình uống đủ loại sữa luôn

1 tuần trước
Thích
Trả lời

yomost nhiều vị bé nhà mình cũng thích lắm

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Ngon mà, sữa chua Yomost lại nhiều vị nữa, uống thay đổi ngon tuyệt

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình cũng toàn uống sữa chua

3 tuần trước
Thích
Trả lời

sữa chua yomost tốt cho bà bầu

3 tuần trước
Thích
Trả lời

sữa chua này dễ uống lắm

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Yomost nhiều vị dễ uống, mình cũng thích nè

3 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!