🔥 Bài đăng hot nhất

Khoe chồng ngay nhận quà đắm say cùng thử thách “Việc khó - có chồng lo”

📣 📣 📣Loa loa tin hot tin hot đây!!!

⭐ Các bạn ơi sắp đến 8 tháng 3 đến rồi đấy, đây là dịp chị em chúng mình tranh thủ cho phép bản thân nghỉ ngơi một xíu phải không nào!

Nhân dịp này, cùng MarryBaby ngẫm nhìn lại những gì mà chồng bạn đã làm cho bạn “cảm động” trong suốt thời gian qua để có được "1 gia đình nhỏ, 1 hạnh phúc to" nhé! MarryBaby sẽ giúp bạn lưu giữ “món quà này” qua thử thách “Việc khó - có chồng lo” với cơ hội nhận cặp vé xem phim từ CGV cực hấp dẫn!

🎁 Giải thưởng: 3 cặp vé xem phim CGV dành cho:

- 1 giải bài đăng nội dung hay có nhiều lượt yêu thích nhất

- 2 giải bài đăng nội dung ý nghĩa do BTC bình chọn

Cách thức tham dự

☑️ Bước 1: Đăng nhập tài khoản MarryBaby

☑️ Bước 2: Tạo bài đăng với tiêu đề tham gia theo cấu trúc: Thử thách “Việc khó - có chồng lo” - Tiêu đề bài đăng của bạn” trên cộng đồng Chuẩn bị mang thai TẠI ĐÂY

☑️ Bước 3: Nội dung chia sẻ về 1 hành động/ việc làm của chồng khiến bạn cảm động và càng thêm yêu thương anh ấy nhiều hơn

**Bạn nhớ share lên Facebook cá nhân để kêu gọi bạn bè thả tim bài đăng của mình nhé!

Thời gian tham dự

- Bắt đầu từ hôm nay đến hết ngày 27/3/2022.

- Kết quả sẽ được công bố vào ngày 30/3/2022 trên trang cộng đồng Chuẩn bị mang thai MarryBaby

👉 Khi tham gia cuộc thi nghĩa là người tham gia đã đồng ý với Thể lệ cuộc thi tại đây: https://www.marrybaby.vn/community/cham-soc-gia-dinh/the-le-cuoc-thi-tren-cong-dong-marrybaby/

Nào, bây giờ thì cùng MarryBaby tạo cơ hội giúp chồng thể hiện “tình yêu” với mình qua thử thách “Việc khó - có chồng lo” TẠI ĐÂY để có cơ hội nhận cặp vé xem phim nhé!

Chúc các bạn thật nhiều sức khỏe và luôn giữ tinh thần lạc quan vượt qua đại dịch!

Khoe chồng ngay nhận quà đắm say cùng thử thách “Việc khó - có chồng lo”
8
5.3k
4 Bình luận

Việc khó chồng mình cân hết, vợ với con có trụ chống vững chắc nên an tâm lắm luôn.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Cuộc thi khoe chồng này thú vị đó, ai có chồng giỏi chồng tốt thì mau khoe đi nè, hihi

2 năm trước
Thích
Trả lời

Mình đã tham gia, các bạn ủng hộ cho mình với nhé

2 năm trước
Thích
Trả lời

Lại có game mới nè, thích quá ta, mọi người nhiệt tình tham gia đi ha

2 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!