🔥 Bài đăng hot nhất

📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT

Chào cả nhà iu,

Khi là thành viên của cộng đồng MarryBaby bạn sẽ được quyền lợi hấp dẫn nhất đó là hỏi bác sĩ hoàn toàn miễn phí! Nếu chưa là thành viên bạn vui lòng đăng ký TẠI ĐÂY nhé!

💬 Nhằm tạo điều kiện giúp cho các câu hỏi của các bạn gửi đến bác sĩ được tư vấn đầy đủ thông tin nhất, Admin có những chia sẻ về hướng dẫn đặt câu hỏi như sau:

1️⃣ Chọn đúng Cộng đồng để đặt câu hỏi bạn nhé! Hiện có các cộng đồng: Chuẩn bị mang thai/ Mẹ Bầu/ Chăm sóc mẹ sau sinh/ Bé sơ sinh/ Bé tập đi và mẫu giáo/ Tiểu học/ Tuổi Teen/ Chăm sóc gia đình/ Gia đình. Mỗi cộng đồng sẽ có bác sĩ chuyên khoa riêng sẵn sàng giải đáp các vấn đề của bạn.

2️⃣ Tạo câu hỏi mô tả đầy đủ thông tin/ vấn đề như: thời gian, triệu chứng, tiền sử bệnh, hình ảnh,... (Ví dụ: tuổi, thời gian bắt đầu triệu chứng, biểu hiện hay điều khiến bạn đang lo lắng nhất, câu hỏi… ), càng cụ thể bác sĩ có thể dễ dàng tư vấn chi tiết và đúng với thắc mắc của bạn nhất.

Ví dụ: Hỏi về vết mổ sau sinh?

3️⃣ Tạo câu hỏi bằng cách bấm tạo bài đăng, nhớ tick vào ô "hỏi bác sĩ" và chọn cộng đồng phù hợp nhé!

4️⃣ Các câu hỏi sẽ được ưu tiên trả lời thứ tự trong danh sách chờ của bác sĩ và sẽ phản hồi đến bạn trong thời gian sớm nhất.

5️⃣ Nếu bạn có thắc mắc mới cần hỏi tiếp, bạn tạo bài đăng mới để hệ thống gửi đến bác sĩ, không bình luận hỏi tiếp bên dưới bài đăng cũ.

6️⃣ Tránh bình luận câu hỏi của mình bên dưới bài đăng của thành viên khác vì như vậy câu hỏi của bạn sẽ không vào danh sách chờ của bác sĩ.

❓ Nếu bạn có thắc mắc về việc đặt câu hỏi cho chuyên gia/bác sĩ, bạn có thể nhờ Admin hỗ trợ qua email: [email protected]

Cảm ơn các bạn thành viên đã tin tưởng đồng hành cùng cộng đồng Mẹ và Bé, mọi hoạt động sinh hoạt của các bạn là nguồn cảm hứng lớn nhất giúp cộng đồng MarryBaby ngày càng phát triển hơn nữa.

📲 Đặt câu hỏi để được bác sĩ tư vấn miễn phí ngay TẠI ĐÂY

📌 CÁCH ĐẶT CÂU HỎI CHO BÁC SĨ ĐỂ ĐƯỢC TRẢ LỜI NHANH NHẤT
5
5.3k
6 Bình luận

Mô tả chi tiết bs sẽ tư vấn cụ thể đc

3 ngày trước
Thích
Trả lời

Ad hướng dẫn kĩ thế này thì không lo không biết cách nữa rồi

3 ngày trước
Thích
Trả lời

Lưu lại để chú ý hơn nè

4 ngày trước
Thích
Trả lời

Đặt câu hỏi nên mô tả cụ thể để bác sĩ biết đường mà tư vấn chứ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

App này rất hay vì khi đặt câu hỏi sẽ vừa được bác sĩ trả lời mà còn được các member giải đáp cực nhanh luôn đó ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Là đúng hướng dẫn thì sẽ được bác sĩ tư vấn chi tiết hơn, cụ thể hơn vấn đề mình muốn hỏi nhé các mom

1 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!