🔥 Bài đăng hot nhất

Thạch hồng sâm baby có thực sự tốt, cùng mình chia sẻ bài review nha

Em nghe nhiều mẹ khen thạch hồng sâm baby nên cũng rinh cho bé con 1 hộp 30 gói về dùng. Cảm nhận sau khi ăn hết 2 hộp em nhận thấy như thế này các mẹ tham khảo nè:

Thành phần:

Thạch hồng sâm trẻ em được chế biến từ lộc nhung hươu cô đặc và hồng sâm 6 năm cô đặc, nước tinh chế, quả kiwi vàng, đường Fructose, quả dứa, hỗn hợp thạch xoa, trái mè đen, mùi hương tự nhiên từ quả kiwi vàng cùng tổ hợp vitamin C, B1, B2, B6 ,B12, Canxi và men tiêu hóa...

Công dụng:

• Thạch Hồng sâm trẻ em được dùng như một bữa ăn phụ bổ sung dinh dưỡng cho các bé mỗi ngày. Được đóng gói nhỏ dễ dàng mang theo cùng hương vị chua ngọt hấp dẫn vị giác của các bé.
  • Đặc biệt phù hợp với các bé có thể trạng yếu, hay ốm vặt do vi khuẩn hoặc thời tiết thay đổi và các bé bị suy dinh dưỡng...
  • Cải thiện giấc ngủ sâu cho các bé để phát triển toàn diện về chiều cao và trí não.
  • Giúp tăng cường chiều cao trong các giai đoạn phát triển nhờ canxi có trong sản phẩm.
  • Hạn chế các vấn đề về tiêu hóa, hỗ trợ phát triển và bảo vệ đường ruột của bé, tạo cảm giác ngon miệng giúp bé tăng kí tốt và an toàn.

Vị thạch thơm ngon, bé nhà mình rất thích ăn. Ăn được 2 hộp mình thấy con đỡ táo bón, từ đợt ăn cũng ít ốm vặt hơn, con ăn tốt hơn nên mình thấy yên tâm và tiếp tục cho con ăn.

Cách dùng: Mỗi ngày 1 - 2 thanh, dùng trực tiếp mỗi bữa ăn, không nên sử dụng vào buổi tối. Nên sử dụng liên tục trong 3 tháng và dừng 6 tháng lại ăn tiếp. Hoặc nếu có điều kiện thì ăn 3 tháng, nghỉ 3 tháng và tiếp tục ăn lại.

Hy vọng chút chia sẻ của mình về thạch hồng sâm baby sẽ giúp các mẹ có thêm cái quyết tâm xuống tiền đầu tư cho con.

Thạch hồng sâm baby có thực sự tốt, cùng mình chia sẻ bài review nha
2
4.3k
3 Bình luận

thạch hồng sâm ăn thơm ngon mình còn mê luôn nè

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Cảm ơn bài review của bạn

3 tuần trước
Thích
Trả lời

Mình chưa dùng, thấy các mẹ cũng nói nhiều, để mình dùng thử

3 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!