🔥 Bài đăng hot nhất

Mẹo giúp con hết thức đêm

Các mẹ làm ở nhà đừng cho ai biết nhá vì đây là mẹo. Các mẹ bồng con lên tay. Quay đầu vào hướng tường của con hay nằm. Bắt đầu giả vờ húc đầu con vào tường. Húc giỡn thôi nha. Húc theo nhịp và đọc như vậy nè “ đâm cối cội chày, ngủ ngày cày đêm. Đâm thêm cối nữa, ngủ đêm ta cày ngày. Nam thì đọc 7 câu, nữ thì đọc 9 câu nhé. Làm lúc nhà không có ai, lúc con không khóc, làm những lúc con hợp tác nhất nhé. Chúc các mẹ thành công!

7
4.2k
4 Bình luận

"đâm cối cội chày ngủ, ngày cày đêm", câu thần chú nè, các mom học thuộc làm theo mẹo này thử nhen

1 năm trước
Thích
Trả lời

Mình đã làm theo, và thấy hiệu nghiệm, chắc do mình đặt niềm tin nên thành ra đúng, chứ thức đêm chăm con mình mệt mỏi lắm rồi ^^

1 năm trước
Thích
Trả lời

ui mình có nghe câu đâm cối cội chày, ngủ ngày cày đêm. Đâm thêm cối nữa, ngủ đêm ta cày ngày này nhiều rồi mà vẫn thắc mắc k bít có nghĩa gì, giờ bạn nói cái biết là mẹo rồi nè, cám ơn bạn chia sẻ bí kíp hay ho này nha

1 năm trước
Thích
Trả lời

Bà chị họ mình con đang ngoan bị ngta khen phát quấy khóc cả đêm luôn, để chia sẻ cho bả thử xem

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!