🔥 Bài đăng hot nhất

7 Hoạt động đón Tết vui khoẻ

😍 Các gia đình mình ơi,

🎉🎋Không khí rộn ràng tất bật ngày Tết sắp đến gần rồi! Cả nhà đã lên kế hoạch cho những ngày nghỉ lễ sắp tới chưa? MarryBaby sẽ chia sẻ đến mọi người 7 hoạt động đón Tết vui khỏe để cả nhà cùng nhau thực hiện trong dịp Tết Quý Mão! Hy vọng các hoạt động ý nghĩa này sẽ giúp cả nhà thêm gần gũi, yêu thương, và vui khoẻ hơn.

Theo đó, mỗi hoạt động sẽ được chia sẻ dần trong 7 ngày. Mỗi ngày cả nhà sẽ cùng nhau thực hiện một hoạt động nha:

👉 NGÀY 1: MUA SẮM TẾT - Click xem ngay - Click xem ngay

👉 NGÀY 2: SẮP XẾP MÂM NGŨ QUẢ - Click xem ngay

👉 NGÀY 3: CHUẨN BỊ MÓN ĂN NGÀY TẾT - Click xem ngay

👉 NGÀY 4: TRANG TRÍ NHÀ CỬA - Click xem ngay

👉 NGÀY 5: CHỤP HÌNH GIA ĐÌNH NGÀY TẾT - Click xem ngay

👉 NGÀY 6: CHÚC TẾT - Click xem ngay

👉 NGÀY 7: TẬP THỂ DỤC NGÀY TẾT - Click xem ngay

Đặc biệt, chỉ cần 📸CHỤP ẢNH ngay khi tham gia các hoạt động trên để có cơ hội nhận giải thưởng hấp dẫn. Nhà mình nhớ gửi ảnh về Cuộc thi: "Muôn vàn hoạt động - Rộn ràng đón Tết" để nhận quà của Cộng đồng MarryBaby nha cả nhà ơi!

Chúc các gia đình của MarryBaby luôn hạnh phúc và tràn ngập tiếng cười trong dịp Tết Quý Mão 2023 ♥️

--------------

➡️ Nhận Lì xì lên đến 6.000.000 đồng từ Minigame Ăn tết đậm đà , Tham gia ngay!

➡️ Đặt câu hỏi cho bác sĩ miễn phí khi gia nhập Cộng đồng MarryBaby

7 Hoạt động đón Tết vui khoẻ 
6
4.2k
12 Bình luận

Nhớ chụp hình lại nè

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Vy Trần

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình, bạn nhớ tham gia để có cơ hội nhận giải thưởng hấp dẫn từ chương trình nhé! Chúc bạn tuần mới nhiều sức khoẻ.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Hóng quá ad ơi.

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Thủy Ngô

Cảm ơn bạn đã quan tâm đến chương trình, bạn nhớ tham gia để có cơ hội nhận giải thưởng hấp dẫn từ chương trình nhé! Chúc bạn tuần mới nhiều sức khoẻ.

1 năm trước
Thích
Trả lời

Cảm ơn ad đã chia sẻ nha hay quá ạ

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Nguyễn Hoàng Linh

1 năm trước
Thích
Trả lời

Mọi người mua sắm Tết tới đâu rồi, mình mua quần áo cho cả nhà hết rồi nè

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Thiên Kim

1 năm trước
Thích
Trả lời

ôi có cái này mình lên lịch sắp xếp 1 cái Tết chu toàn dc nè, cảm ơn Ad nhiều

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Bảo Châu

1 năm trước
Thích
Trả lời

hóng cuộc thị mới của MarryBaby quá ạ

1 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Ngọc Khuê

1 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!