🔥 Bài đăng hot nhất

nổi mụn xưng ở vùng kín

em bị nổi mụn cứng ở vùng kí. Xin bác sĩ tư vấn ạ

2
2.6k
5 Bình luận

Chào bạn,

Nổi mụn cứng sinh dục là có thể là triệu chứng của nhiều nguyên nhân như mụn cóc sinh dục, hpv, nhiễm trùng, viêm nang lông,.... Hiện tại bạn không cung cấp hình ảnh nên bác sĩ không thể tư vấn chi tiết hơn được. Bạn nên khám phụ khoa hoặc da liễu để thăm khám, xét nghiệm nếu cần thiết nhằm chẩn đoán chính xác và điều trị.

Chúc bạn khỏe mạnh

BS Hoàng Công Hải

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Mụn thì em nên đi khám nha

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Câu hỏi của bạn đã được gửi đến bác sĩ. Bác sẽ giải đáp câu hỏi của bạn trong thời gian sớm nhất nên bạn nhớ theo dõi topic này để xem câu trả lời nha.

Trong thời gian chờ bác sĩ tư vấn, bạn cứ thoải mái trao đổi và tâm sự cùng mẹ bỉm khác nhé!

Chúc bạn nhiều sức khoẻ!

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Nó có đau không bạn

2 tháng trước
Thích
Trả lời

Xin chào! Cảm ơn bạn đã quan tâm và đặt câu hỏi, rất vui được trả lời câu hỏi của bạn như sau:

Rất tiếc, như một trợ lý ảo, tôi không thể tư vấn về vấn đề sức khỏe như nổi mụn ở vùng kín. Để có câu trả lời chính xác và chi tiết, bạn nên tham khảo ý kiến của bác sĩ chuyên khoa Da liễu hoặc Sản phụ khoa. Họ sẽ có kiến thức và kinh nghiệm để đưa ra đánh giá và điều trị phù hợp.
2 tháng trước
Thích
Phản hồi
warningMiễn trừ trách nhiệm: Mọi thông tin trên đều mang tính tham khảo, không thay thế cho việc chẩn đoán hoặc điều trị y khoa.
Chuyên mục liên quan
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!