🔥 Bài đăng hot nhất

MẸ CHỒNG VỚI THÓI QUEN SÁNG NÀO CŨNG VÀO PHÒNG HAI VỢ CHỒNG THẬT SỚM ĐỂ… “ÔM CON TRAI CƯNG” NGỦ

MẸ CHỒNG VỚI THÓI QUEN SÁNG NÀO CŨNG VÀO PHÒNG HAI VỢ CHỒNG THẬT SỚM ĐỂ… “ÔM CON TRAI CƯNG” NGỦ

Mẹ chồng em (người mặc áo vàng). Buổi sáng này là có con em nằm, nếu như con em dậy đi học thì bà nằm sát và ôm chồng em. Thực sự em rất khó chịu, em không biết nên nói thế nào với bà. Mà không phải 1 hay 2 lần đâu. Mà sáng nào cũng 5h bà cũng vậy. Có lần cuối tuần vk ck em ngủ muộn chút, thì bà lên đ.ập cửa phòng ầm ầm chỉ để nằm cạnh con trai bà, mặc dù nhà em có phòng cho bà nằm rồi.

Chồng em ở nhà em ko dám bảo bà. Em đã góp ý với bà nhiều lần rồi, nhưng bà không sửa. Hiện tại mình có 2 con rồi, 1 bé học lớp 7 ,1 bé 5 tuổi, có lần vk ck mình đang ngủ trong phòng bà lên đập cửa, xong có lần ck mình quên ko cài cửa phòng bà lên phòng ko gõ cửa mà mở tung cửa ra luôn, nếu như lúc đó vk ck mình ko mặc quần áo thì ko biết làm sao luôn.

Cre: Trang Quách | Lấy chồng kể cũng nhàn

6
2.7k
6 Bình luận

không biết mẹ chồng có bị lẫn hay có vấn đề gì k nhỉ?

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Nghĩ cũng ngại nhỉ, con dâu nói thì lại sẽ thành chuyện bé xé ra to mất thôi

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Hỏi thử sao mẹ thích ngủ trong phòng tụi con

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Nên để chồng nói chuyện với bà cụ, có lẽ bà bị lẫn thôi

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Bà cụ bao nhiêu tuổi rồi nhỉ, nếu người già còn bị lẫn nữa nên thường bị nhầm lẫn ấy, hoặc là suy nghĩ của bà cụ hơi bị dựa dẫm vào con trai nên mới vậy, kiểu như bà chỉ cần nằm phòng có con trai là được, nên dù chật bà vẫn nằm ở 1 góc thế kua

2 tuần trước
Thích
Trả lời

Con gái 17 không ngủ với cha, con trai 13 không ngủ với mẹ, ông bà ta đã dạy rồi

2 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!