🔥 Bài đăng hot nhất

Mắt phải giật nữ là điềm gì? Hên hay xui?

Mắt phải giật nữ chắc hẳn là một hiện tượng mà nhiều chị em gặp phải. Tuy nhiên, nhiều người băn khoăn mắt phải giật nữ là điềm gì? Hên hay xui? Thực chất việc giật mắt phải mang ý nghĩa tâm linh liệu có đúng không? Hãy cùng giải đáp chi tiết trong bài viết sau nhé.

Mắt phải giật nữ là điềm gì?

Mắt giật ở nữ là hên hay xui, đây là câu hỏi được rất nhiều chị em phụ nữ quan tâm trên các trang mạng xã hội. Như đã bàn luận ở trên, chúng ta có thể dựa vào đuôi mắt giật vào khu giờ nào mà dự đoán biết được những thông điệp báo hiệu về tương lai của bản thân.

Giải mã điềm báo mắt phải nháy theo giờ

1. Giật mắt phải ở nữ liên tục có điềm gì?

• Giờ Tý (từ 23 giờ – 1 giờ sáng): Điềm báo bạn sắp được đi dự tiệc, ăn liên hoan…
  • Giờ Sửu (từ 1 giờ – 3 giờ sáng): Điều này cho thấy người thân đang buồn phiền vì thiếu sự quan tâm của bạn.
  • Giờ Dần (từ 3 giờ – 5 giờ sáng): Đây là một điềm báo tốt, bạn sẽ gặp may mắn về tài chính, tiền bạc.
  • Giờ Mão (từ 5 giờ – 7 giờ sáng): Trong khoảng thời gian tới, bạn sẽ nhận được nhiều may mắn từ người khác mang tới. Đó có thể là một món quà bất ngờ hoặc trúng số độc đắc.
  • Giờ Thìn (từ 7 giờ – 9 giờ sáng): Sắp tới, bạn sẽ gặp phải rắc rối liên quan đến tranh chấp, kiện tụng. Do đó, bạn nên cẩn trọng khi tranh luận để tránh gặp phải phiền phức.
  • Giờ Tỵ (từ 9 giờ – 11 giờ sáng): Trong thời gian tới, bạn có thể sẽ gặp chuyện không may, dễ xảy ra tranh chấp, kiện tụng.
  • Giờ Ngọ (từ 11 giờ – 13 giờ trưa): Đây là một điềm xấu liên quan đến sức khỏe, hao hụt về tiền của.
  • Giờ Mùi (từ 13 giờ – 15 giờ chiều): Bạn có thể gặp xích mích trong mối quan hệ của mình hoặc có chuyện buồn liên quan đến tiền bạc.
  • Giờ Thân (từ 15 giờ – 17 giờ chiều): Chuyện tình cảm của bạn đang có nhiều thay đổi theo chiều hướng tích cực.
  • Giờ Dậu (từ 17 giờ – 19 giờ tối): Đây là điềm báo tốt. Công việc kinh doanh của bạn sẽ tấn tới, phát đạt hoặc bạn sẽ được thăng quan tiến chức.
  • Giờ Tuất (từ 19 giờ – 21 giờ tối): Mắt phải giật trong khoảng thời gian này là báo hiệu về một chuyến đi xa như đi du lịch, về quê hoặc công tác.
  • Giờ Hợi (từ 21 giờ – 23 giờ đêm): Trong thời gian tới, bạn cần thận trọng trong mọi hành động, tránh bị kẻ xấu lợi dụng.

Mắt giật liên tục là dấu hiệu bệnh gì?

Đây là dấu hiệu có thể là cảnh báo về tình trạng sức khỏe như: Làm việc quá sức, tinh thần bị stress, thiếu ngủ hoặc cảnh báo việc uống quá nhiều cafe. Ngoài ra giật mắt phải cũng có thể là dấu hiệu của bệnh viêm kết mạc hoặc trong mắt đang hình thành khối u.

Trên đây là thông tin mắt phải giật nữ là điềm gì, hi vọng hữu ích để bạn tham khảo.

5
2.7k
5 Bình luận

cũng hay bị giật nhưng hên thì tin còn xui mình bỏ qua

6 ngày trước
Thích
Trả lời

Mình bị giật mắt lúc 15h mấy là vô coi liền..coi xong thấy lo quá

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xem liền, giật đúng cái giờ xui ko à

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Có những điềm báo trước để chuẩn bị cũng tốt

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Giác quan của chúng ta rất là chính xác đấy

1 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!