🔥 Bài đăng hot nhất

Giặc bên Ngô không bằng bà cô bên chồng

Mọi người ơi cho em chia sẻ câu chuyện của em.

Chuyện xảy ra vài tháng rồi nhưng em là người nặng tâm lý nên vẫn đang rất buồn và sốc ạ

Em và chồng kết hôn nay hơn 2 năm. Chồng em mở công ty kinh doanh nên mấy năm nay em chỉ ở nhà chăm con. Mấy tháng trước vợ chồng em có bàn mua nhà, em có nghe anh nói chuyện điện thoại với ba chồng là nhờ ba đứng tên. Vấn đề đó em cũng không dám nói gì vì nghĩ đó là tiền anh làm ra muốn để ba mẹ ảnh vui thì để ba đứng tên cũng không sao, em tự trấn an mình như vậy.

Nhưng e thật sự sụp đổ khi phát hiện ra ảnh nghe lời chị chồng tư vấn là để cho ba mẹ đứng tên sau đó sang tên lại cho ảnh theo cách cho riêng thì tài sản sẽ không dính líu đến em trong thời kỳ hôn nhân. Em bất ngờ vì sao ảnh có thể nghe theo trong khi hai vợ chồng đã sống với nhau có con cái và chẳng gây gổ chuyện gì.

Em không giữ được bình tĩnh nên đã làm ầm lên và chuyện mua nhà được hoãn lại. Sau đó em đã khóc rất nhiều và anh cũng đã xin lỗi dẫn em đi mua cái này cái kia, nhưng đến bây giờ mỗi khi nghĩ đến chuyện đó e thấy buồn không tả được và không thể nào quên đi. Đúng là mọi người vẫn hay thường bảo "giặc bên Ngô không bằng bà cô bên chồng" nhưng mà theo kiểu này trần đời em lần đầu được trải nghiệm ạ.

Em phải làm sao đây mọi người ơi!

Giặc bên Ngô không bằng bà cô bên chồng
3
2.6k
4 Bình luận

Gặp được mấy bà chị ck tốt cũng là 1 may mắn

1 ngày trước
Thích
Trả lời

Người ta đề phòng bạn như thế thì bạn cũng lo tích cóp để dành phòng thân đi nhé

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Ông chồng này cũng ghê ghớm không kém bà chị chồng kia đâu chị oiwii, nên tỉnh táo hơn trong tương lai nha, không là bị chơi thêm vài cú nữa ý

1 tuần trước
Thích
Trả lời

dù có chuyện gì cũng cố lên bạn nhé

1 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!