🔥 Bài đăng hot nhất

CHỒNG NẰNG NẶC ĐƯA VỢ VÀ CON 10 THÁNG TUỔI VỀ THĂM NỘI BẰNG XE MÁY QUÃNG ĐƯỜNG 100KM

XIN LỜI KHUYÊN: CHỒNG NẰNG NẶC ĐƯA VỢ VÀ CON 10 THÁNG TUỔI VỀ THĂM NỘI BẰNG XE MÁY QUÃNG ĐƯỜNG 100KM DƯỚI THỜI TIẾT NẮNG GAY GẮT VÌ MUỐN TIẾT KIỆM

Bố chồng ốm nên cả nhà mình định lễ về thăm ông luôn, vì cũng gần 2 tháng chưa về quê rồi. Biết đường đông, giá cả tăng mà mình vẫn chủ động bảo chồng đặt xe taxi, nhưng chồng thì cứ đòi đi xe máy.

Chồng mình thuộc dạng k.i b..o k.inh kh..ủng, do ảnh hưởng từ bố mẹ chồng, gì cũng muốn rẻ nhất, tiết kiệm nhất. Biết thế ngày xưa lấy chồng tìm anh nào có ô tô thì lấy rồi. Giờ mình nên đi xe máy theo chồng hay đi taxi, hay ở lại HN đây cả nhà, p.ực chồng chẳng muốn về luôn.

CHỒNG NẰNG NẶC ĐƯA VỢ VÀ CON 10 THÁNG TUỔI VỀ THĂM NỘI BẰNG XE MÁY QUÃNG ĐƯỜNG 100KM 
3
2.6k
3 Bình luận

Thấy vấn đề cũng ko có gì, nếu tiết kiệm được cũng tốt, 100km đi nhanh thì tầm 2h là tới. Hãy xem hợp lý ko to tát gì thì nên dễ dãi chút bạn ạ, về quê ko vui thì đừng về.

1 tuần trước
Thích
Trả lời

100km đi về cũng hơn triệu bạc ấy nhỉ, đi xe máy cũng thoải mái, đi sáng sớm, chiều tối đâu có nắng mà 50 độ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Nếu không có điều kiện thì sáng đi sớm mình nghĩ cũng ổn, như mình say xe mình thà đi xe máy chứ ko đi taxi

1 tuần trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!