🔥 Bài đăng hot nhất

TRI ÂN THÀNH VIÊN NỔI BẬT TRÊN CỘNG ĐỒNG MARRYBABY 2021

💟 💟 💟 Để thay lời cảm ơn sự ủng hộ nhiệt tình qua những hoạt động sôi nổi trên các cộng đồng MarryBaby trong năm 2021 vừa qua, MarryBaby xin chúc mừng những thành viên dưới đây may mắn được nhận phần quà tặng hấp dẫn!

🎊 🎊 🎊 Dưới đây là danh sách 20 bạn thành viên được chọn là thành viên tích cực và có tham gia các hoạt động trên cộng đồng MarryBaby được nhận 1 thùng Bio Oil 24 chai (mỗi chai 25 ml).

1. Nhã Thy - ***[email protected]
  2. Vũ Hồng - (*)
  3. Trương Nguyễn Diễm Phương - ***[email protected]
  4. Nguyễn thị nhi (*)
  5. Yến Trần - ***[email protected]
  6. Lê Thị Thanh Huyền - ***[email protected]
  7. Châu thị thanh hải - ***[email protected]
  8. Thanh ngoan - ***[email protected]
  9. Nguyễn Thị Phương Thúy(*)
  10. Ngọc Châu(*)
  11. Đàm thị mui - ***[email protected]
  12. Venus Quan - ***[email protected]
  13. TRỊNH THỊ DIỄM MY (*)
  14. Hai Lth - ***[email protected]
  15. Connhớnhàlắm Củcảinhỏ - ***[email protected]
  16. Kim quyên(*)
  17. Cao Nguyen Anh Tuyet (*)
  18. Bé Gạo - ***[email protected]
  19. Gum Lê (*)
  20. Nguyễn Thị Kim Xuyến - ***[email protected]

📣 Các bạn vui lòng kiểm tra email (hoặc mục spam) đã đăng ký tại cộng đồng MarryBaby để xác nhận thông tin nhận quà nhé!

💢 💢 💢*Riêng những bạn có tên đánh dấu (*) vui lòng gửi thông tin nhận thưởng đến hòm thư [email protected] để nhận quà nhé:

Họ và tên:

Link facebook:

Điện thoại:

Địa chỉ:

👉 *Lưu ý: Vui lòng xác nhận thông tin nhận quà trước ngày 12/2/2022. Trường hợp, thành viên bổ sung thông tin chậm hơn thời gian quy định, BTC xin huỷ bỏ phần thưởng.

🙋 MarryBaby luôn luôn chào đón tất cả các bạn trở thành thành viên của ngôi nhà màu hồng! Hy vọng trong năm 2022, MarryBaby sẽ có thêm thật nhiều bạn thành viên yêu mến và đóng góp nhiệt tình, góp phần làm cho cộng đồng mẹ và bé càng trở nên sôi nổi và lớn mạnh hơn nữa!

👼 💑 Các đóng góp của các bạn vào trang cộng đồng MarryBaby cũng góp phần giúp cho nhiều mẹ có thêm kinh nghiệm cũng như chuẩn bị một hành trình nuôi con được dễ dàng và chu đáo hơn. Vì vậy đừng ngần ngại chia sẻ, thảo luận và tâm sự trên cộng đồng MarryBaby nhé!

👉 Tham gia vào cộng đồng tại đây: https://www.marrybaby.vn/community/

Nào bây giờ thì cùng chào đón một năm mới thật nhiều may mắn và hạnh phúc!

TRI ÂN THÀNH VIÊN NỔI BẬT TRÊN CỘNG ĐỒNG MARRYBABY 2021 
13
5.3k
34 Bình luận

Em đã gửi thông tin r ạ ,ad check giúp em đã gửi thành công chưa ạ ,em cảm ơn ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Lê hoài minh Di

Admin đã nhận được thông tin xác nhận của bạn rồi nhé! Chúc bạn một ngày làm việc thật vui vẻ!

2 năm trước
Thích
Trả lời

Admin xin phép tag lại tên những bạn chưa gửi thông tin nhận quà nha, các bạn nhận được tin nhắn này vui lòng gửi lại thông tin vào hòm thư [email protected] với tiêu đề "Quà tặng tri ân thành viên MarryBaby 2021" trong ngày mai 10/2 giúp Admin. Sau thời gian trên BTC sẽ huỷ bỏ giải thưởng nhé! Châu thị thanh hảiKim quyên Connhớnhàlắm CủcảinhỏCao Nguyen Anh TuyetGum Lê Nguyễn Thị Kim Xuyến Nguyễn Phi Lê hoài minh Di

2 năm trước
Thích
Trả lời
2
@Community Admin

Em đã gửi ad kiểm tra giúp em nhé ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Em xin cảm ơn ad mini rất nhiều ạ ,bây giờ phải xác nhận như thế nào ạ , ,em.hoang quá ạ ,ad chỉ em.vs

2 năm trước
Thích
Trả lời
2

Add đã nhận được thông tin của Mình chưa ạ

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Community Admin

Cảm ơn add

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Bé Gạo

Admin đã nhận được thông tin xác nhận giải thưởng của bạn rồi nha, chúc bạn một ngày làm việc thật vui nhé!

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Vui quá, mình cảm ơn Admin và MarryBaby nhiều nha

2 năm trước
Thích
Trả lời
1

Nhã Thy, Thanh Quỳnh, Trương Nguyễn Diễm Phương, Nguyễn Phi, Châu thị thanh hải, Thanh ngoan, Đàm thị mui, Lê hoài minh Di, Connhớnhàlắm Củcảinhỏ, Kim quyên, Cao Nguyen Anh Tuyet, Bé Gạo, Gum Lê, Nguyễn Thị Kim Xuyến Hiện tại Admin đã gửi email xác nhận thông tin nhận quà, nhưng vẫn chưa nhận được thông tin địa chỉ nhận quà của các bạn, nên các bạn vui lòng check mail mục SPAM để gửi lại thông tin cho Admin nhé! Nếu có gặp vấn đề gì cần giải đáp vui lòng gửi vào hòm thư [email protected] nhé!

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Nguyễn Phi

Nhi ơi, sau khi kiểm tra Admin chưa nhận được thông tin của bạn nên bạn vui lòng gửi lại thông tin nhận quà vào hòm thư: [email protected] này giúp Admin nhé!

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Community Admin

e đã gửi thông tin ạ. e mail ; [email protected]

2 năm trước
Thích
Trả lời

Quà to quá, nguyên một thùng các mẹ tha hồ xài nhỉ

2 năm trước
Thích
Trả lời

Chúc mừng các mom nè

2 năm trước
Thích
Trả lời

Cám ơn admin và marrybaby nhiều. Tham gia vừa có kiến thức vưà dc quà.thích thật❤️❤️❤️

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Community Admin

Mình đã gửi lại vào mail [email protected]. Ad kiểm tra lại giúp mình nhá. Hôm trước mình gửi vào mail kia

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Trương Nguyễn Diễm Phương

Phương ơi, sau khi kiểm tra Admin chưa nhận được thông tin của bạn nên bạn vui lòng gửi lại thông tin vào hòm thư: [email protected] này giúp Admin nhé!

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Community Admin

Ad ơi! Mình đã gửi 2 mail xác nhận vào ngày 29/1. Ad check giúp mình nha. Cám ơn ad nhiều ạ!

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Trương Nguyễn Diễm Phương

Phương ơi, Admin đã gửi mail cho bạn rồi, bạn check mail mục spam để nhận email thông báo xác nhận thông tin nhận quà cho Admin nhé! Cảm ơn bạn một lần nữa <3

2 năm trước
Thích
Trả lời

Tham gia sinh hoạt là đươc tặng quà hả các mom, em mới vào ạ.

2 năm trước
Thích
Trả lời
@phuongnguyen

Chào bạn mỗi tháng MarryBaby đều có các hoạt động dành cho các mẹ trên cộng đồng, bạn nhớ tham gia để được nhận quà tặng từ các chương trình nha! https://www.marrybaby.vn/community/

2 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 7 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!