🔥 Bài đăng hot nhất

Trả lời em với bs

Em chào bs em và chồng em có cọ xát vùng kín với nhau bên ngoài và không xuất tinh khi cả hai đều không mặc quần áo lúc đang tắm biển,nhưng do ở dưới biển nên chồng em cũng không biết có ra dịch nhờn hay không,như vậy thì nếu như có dịch nhờn mà cọ xát vùng kín như vậy thì có khả năng mang thai không ạ

3
5.3k
6 Bình luận

Không dính bầu đâu b, tắm biển tinh dịch dù có ra thì cũng bị loãng rồi mà

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Chào bạn,

Qua việc cọ xát vùng kín bên ngoài mà không có việc xuất tinh hoặc tiếp xúc trực tiếp với dịch nhờn hoặc tinh dịch, khả năng mang thai rất thấp. Để mang thai, thường cần có tiếp xúc trực tiếp giữa tinh dịch nam và trứng nữ trong quá trình quan hệ tình dục.

Tuy nhiên, không thể loại trừ hoàn toàn khả năng mang thai trong mọi tình huống. Mặc dù việc cọ xát vùng kín bên ngoài có thể giảm thiểu rủi ro, nhưng vẫn có khả năng một ít tinh trùng hoặc dịch nhờn nam có thể tiếp xúc với vùng kín nữ, dẫn đến khả năng mang thai rất thấp nhưng không phải là không có.

Nếu bạn lo lắng hoặc có bất kỳ dấu hiệu nào của thai kỳ, bạn nên sử dụng test thai hoặc tham khảo ý kiến của bác sĩ để được tư vấn và kiểm tra cụ thể hơn.

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Không đâu bạn

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Nó sẽ hòa lẫn vào trong nước và không dễ đi vào âm đạo đâu bạn. Cũng chưa xuất tinh, nói chung là khi không quan hệ trực tiếp khả năng mang thai rất thấp trường hợp của bạn là bằng 0

5 tháng trước
Thích
Trả lời
1
@Vy Trần

tuy là không xuất nhưng do ở dưới biển nên chồng mình không biết có ra dịch nhờn không ấy như vậy thì nếu có dịch nhờn thì có khả năng mang thai không ạ

5 tháng trước
Thích
Trả lời

Cọ xát bên ngoài không mặc quần áo thì k có khả năng có thai đâu b ơi

5 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!