Thử thai lên 2 vạch nhưng đi siêu âm vẫn chưa thấy túi ối trong tử cung!

E lo lắng quá, ngày kinh đầu tiên của tháng trước là 27/7, tháng vừa rồi e có theo dõi nang noãn, vòng kinh của e thường 35 ngày, tính đến 30/8 này là e có kinh, nhưng e không có. Em đã mừng thầm là mình có thai. Ngày 31/8 e thử que lên 2 vạch đậm. Đến ngày 2/9 e đi siêu âm thì vẫn chưa thấy túi thai, bác sĩ hẹn 1 tuần sau tái khám. E lo lắng quá, sáng nay 3/9 thử lại que vẫn lên 2 vạch nét căng. Các mẹ chia sẻ kinh nghiệm cho e với. Vợ chồng em cưới được 1 năm 8 tháng rồi, vợ chồng em mong con lắm.

1 Thích

24 Bình luận

0 Chia sẻ

Chúc mừng mẹ nhé. Đã sắp lên chức mẹ

0 Thích

Trả lời

Mình có bé được 4 tuần 5 ngày r, bây giờ siêu âm đã thấy bé chưa các mẹ ?

0 Thích

Trả lời

Chuẩn bị thấy nhịp tim rồi mẹ nhé

0 Thích

Trả lời

Biểu hiện của em trước khi biết mình có thai là mệt mỏi và ngực đau. Ngực to ra và khi chạm vào thì thấy đau. Chị cứ chờ 1 tuần nữa rồi đi siêu âm nhé.

0 Thích

Trả lời

Mẹ ấy có em bé rồi kìa mẹ ôi

0 Thích

Trả lời

B đi xet nghiệm máu mơi chính xác b nhé

0 Thích

Trả lời

đúng là đi xét nghiệm máu là chính xác nhất, thử que vẫn chưa chắc ăn

0 Thích

Trả lời

Biểu hiện của em trước khi biết mình có thai là mệt mỏi và ngực đau. Ngực to ra và khi chạm vào thì thấy đau. Chị cứ chờ 1 tuần nữa rồi đi siêu âm nhé.

0 Thích

Trả lời

đau lưng không thôi thì dễ rối loạn kinh nguyệt lắm

0 Thích

Trả lời

C thử que lại nó k len vạch nữa e. Hi. Với lại cũng k đâu ngực. Đâu sơ sơ thoii. Chủ yếu đâu lưng. Chắc bị rối loạn thoii hi

0 Thích

Trả lời

mẹ nên đợi khoảng 1 tuần nữa rồi mới đi siêu âm nha, chắc bé chưa vào làm tổ

0 Thích

Trả lời

vậy à, thôi để đợi tháng sau vậy, chúc 2 bạn sớm có tin vui nha

0 Thích

Trả lời

Ban ấy siêu âm có rồi mẹ ớt.. Hi. Còn mình cũng giống như bạn ấy . Đi siêu âm k có. Thử que lại cũng k len vạch luôn

0 Thích

Trả lời

home

Trang Chủ

globe

Cộng Đồng

plus

Bình Luận

user

Bài Của Tôi

share

Chia Sẻ