🔥 Bài đăng hot nhất

Thử thách “Việc khó - có chồng lo” - Người tình lí tưởng của em

Em nghĩ e là một người quá may mắn vì cuộc đời đã cho em gặp anh, người đàn ông em yêu và yêu em bất chấp, sẵn sàng làm tất cả vì em, vì con.

Cảm ơn cuộc thi ý nghĩ này đã truyền cảm hứng cho em nhớ lại hết những việc mà ck e đã làm cho em.

Bọn em quen nhau từ thời còn cắp sách đến trường, tình yêu gà bông thì đương nhiên mình sẽ không có quyền được lựa chọn nhiều người đúng không ^^. Khi cưới rồi e mới phát hiện ô mình may mắn thật rồi, anh ấy còn tuyệt vời hơn cả lúc yêu ( bọn mình có thời gian xa nhau cũng 1 năm do anh đi công tác). Anh luôn phụ giúp mọi công việc với mình từ phơi quần áo, rửa bát. Cty mình làm trễ hơn anh luôn để mình ngủ cho thoải mái không hề đánh thức mình dậy để chuẩn bị bữa sáng gì cả ^^

Rồi cuối tuần luôn hỏi vợ ăn gì chồng mua cho ăn hoặc là sẽ dẫn đi ăn.

Từ lúc có baby, chồng em gánh hết các công việc nặng nhọc trong nhà. Bỏ hết các buổi cafe với bạn bè, đi đánh banh,...mà anh luôn dành thời gian bế con, tắm con, chơi với con....em vui lắm!

Thật sự khi có anh bên cạnh, em trở nên lười biến và yếu đuối vô cùng vì việc gì cũng quen có chồng đồng hành.

Mỗi ngày trôi qua em chỉ mong anh đi làm thật nhanh để về với 2 mẹ con em. Những lúc hai vợ chồng em tranh nhau vấn đề gì đó, thì thường anh ấy hay bảo thời gian yêu thương nhau không có nhiều mà ở đó tranh nhau, anh ko thích , thế là bọn mình từ lâu luôn bình tĩnh và giải quyết mọi chuyện nhẹ nhàng, không dám lớn tiếng.

Hy vọng khoảng thời gian ngọt ngào này sẽ luôn được kéo dài, bởi vì khi chồng yêu thương mình thì sẽ làm mọi điều tốt đẹp cho mình đúng không nè!

Thử thách “Việc khó - có chồng lo” - Người tình lí tưởng của em
8
5.3k
4 Bình luận

Chúc mừng bạn có một ông chồng tâm lý biết yêu thương vợ lại đảm đang. Chúc 2 vợ chồng mãi hạnh phúc

2 năm trước
Thích
Trả lời

Ông bố này đảm đang quá, biết giúp vợ chăm con làm việc nhà, quá tuyệt vời.

2 năm trước
Thích
Trả lời

Có một ông chồng tâm lý, biết yêu thương giúp đỡ vợ thật là hạnh phúc đó bạn

2 năm trước
Thích
Trả lời

Đọc mà zui lây với bạn luôn á, tuyệt vời bạn ưi

2 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!