🔥 Bài đăng hot nhất

[MINI GAME] MẢNH GHÉP HOÀN HẢO - ĐÓN EM BÉ HỔ 2022

♥️ Chào tuần mới vui vẻ, MarryBaby có một minigame nho nhỏ chào đón năm mới 2022 với các phần quà may mắn dành cho các bạn đây!

Chắc hẳn là bạn đang háo hức mong chờ “em bé hổ” xuất hiện trong năm 2022 đúng không nào? Nếu như bạn đang lên kế hoạch chuẩn bị cho một thai kỳ khỏe mạnh thì đừng chần chờ gì nữa, cùng Admin tham gia minigame thú vị này nhé!

🎁Giải thưởng: 3 e-voucher trị giá 100.000đ cho câu trả lời đúng và may mắn được chọn ngẫu nhiên bằng random.org

*Bạn có thể sử dụng E-voucher để thanh toán, mua sắm các sản phẩm, giải trí, nhà hàng trên nhiều sàn thương mại điện tử như Shopee, Lazada, Tiki, Grab, Now,…

Cách thức tham gia:

- Bước 1: Thả tim bài đăng này trên trang cộng đồng Chuẩn bị mang thai

- Bước 2: Tìm mảnh ghép đúng nhất để đón em bé hổ khoẻ mạnh trong tấm hình bên dưới

- Bước 3: Bình luận đáp án + số may mắn bất kì từ 1-99 bên dưới bài đăng này

*Bạn nhớ share lên Facebook để kêu gọi bạn bè thả tim phần bình luận của mình nhé!

⏳ Thử thách chỉ kéo dài đến hết ngày 23/1/2022

Kết quả sẽ được công bố vào ngày 25/1/2022 trên trang cộng đồng Chuẩn bị mang thai.

Hình thức trao giải:

- Thành viên đoạt giải sẽ được gửi e-voucher về địa chỉ email đăng ký tại cộng đồng.

- Khuyến khích cả nhà đăng nhập bằng tài khoản email để nhận quà nhanh nhất.

- Đối với thành viên đăng nhập bằng tài khoản Facebook, vui lòng gửi địa chỉ Facebook + email nhận thưởng đến email [email protected] trước 23h59 ngày 26/1/2022. Trường hợp, thành viên bổ sung thông tin chậm hơn thời gian quy định, BTC xin nhường phần thưởng lại cho các bạn may mắn khác.

Còn chần chờ gì nữa cả nhà ơi! Nhanh tay tham gia để trở thành người may mắn có cơ hội rinh e-voucher mua sắm hấp dẫn nhé!

👉 Với mong muốn đảm bảo mục tiêu phát triển cộng đồng, các mẹ dành chút thời gian tham khảo tiêu chuẩn cộng đồng mình nha: https://www.marrybaby.vn/static/tieu-chuan-cong-dong

>>> Tham gia [MINI GAME] ĐOÁN ĐÚNG HỔ VÀNG - TRÚNG QUÀ LIỀN TAY

>>> Tham gia CUỘC THI "KHOE TẾT ĐẬM ĐÀ - LÌ XÌ THẢ GA"

[MINI GAME] MẢNH GHÉP HOÀN HẢO - ĐÓN EM BÉ HỔ 2022
48
5.4k
92 Bình luận

Đáp án : c

Số may mắn : 01

2 năm trước
Thích
Trả lời

C - 20

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Nguyễn Thị Phương Thúy

Cám ơn bạn đã tham gia Minigame của cộng đồng Chuẩn bị mang thai MarryBaby. Bạn nhớ theo dõi kết quả vào ngày 25/1 nha. Chúc bạn may mắn và nhiều sức khỏe.

2 năm trước
Thích
Trả lời

đáp án C-65

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Van Thi

Cám ơn bạn đã tham gia Minigame của cộng đồng Chuẩn bị mang thai MarryBaby. Bạn nhớ theo dõi kết quả vào ngày 25/1 nha. Chúc bạn may mắn và nhiều sức khỏe.

2 năm trước
Thích
Trả lời

C - 11

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Lê Thị Huệ

2 năm trước
Thích
Trả lời

c 13

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Nguyễn thị là

2 năm trước
Thích
Trả lời

Đáp án C. 10

2 năm trước
Thích
Trả lời
1
@Kẹo Ngọt

2 năm trước
Thích
Trả lời

Đáp án C , 89

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Ha Vu

2 năm trước
Thích
Trả lời

Đáp án C 367

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Nhi Nhi

2 năm trước
Thích
Trả lời

C.29

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Cao Nguyen Anh Tuyet

2 năm trước
Thích
Trả lời

Đáp án C. 23

2 năm trước
Thích
Trả lời
@Hằng

Cám ơn bạn đã tham gia cuộc thi của cộng đồng Chuẩn bị mang thai MarryBaby. Bạn nhớ theo dõi kết quả vào ngày 25/1 nha. Chúc bạn may mắn và nhiều sức khỏe.

2 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 36 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!