IUI lần đầu

Cho em hỏi là em làm IUI nay đã là ngày thứ 12 e đi thử máu ( BS hẹn ngày thứ 14 mới xét nghiệm mà do em nôn quá nên đi sớm chút ^^ ) kết quả là chỉ số HCG : 7.94 , hông biết vậy có tia hy vọng gì hông ☺️

12 Thích

8 Bình luận

0 Chia sẻ

Chào bạn,

Nồng độ hCG của bạn hiện tại là trong giới hạn bình thường, biểu hiện khả năng mang thai. Vì vậy, bạn không cần lo lắng và cần đi khám sức khỏe theo hẹn hay gặp bất thườ

... Xem Thêm

1 Thích

Trả lời

hôm nay là ngày thứ 14 sau IUI mình đi xét nghiệm máu lại, chỉ số hcg của mình tăng lên 73 rồi, đã thành công rồi các mom ơi, giờ chờ thêm 1 tuần để siêu âm xem con đã ổn định trong tử cung chưa th

... Xem Thêm

3 Thích

Trả lời

@Jane Trương

ôi vui quá, chúc mừng chị nha

1 Thích

Trả lời

@Jane Trương

Chúc mừng mom nha, vui lây luôn. Chúc mom thai kỳ khoẻ mạnh và luôn xinh đẹp nha

1 Thích

Trả lời

ủn mông cho mom, chúc mom may mắn nha. Theo mức 7.94 cũng cần thăm khám nhiều lần nữa, chưa nói lên được gì đâu mom

1 Thích

Trả lời

@Dương Thanh

Cảm ơn mom nha

1 Thích

Trả lời

bs lúc đó ko báo cho mình biết luôn hae mom

0 Thích

Trả lời

@hoang trang

Mình đi thử máu ở phòng khám tư nhân thôi mom chứ không gặp BS, ngày thứ 14 này mình đi xét nghiệm lại sẽ gặp BS

1 Thích

Trả lời

Bạn ơi làm cái này chi phí như thế nào vậy ạ? bạn có thể share cho mình biết được ko ạ

1 Thích

Trả lời

@Jane Trương

cảm ơn bạn nhiều lấm nha

0 Thích

Trả lời

@Kim Ngân

Chi phí tầm 10tr đó mom, chắc cũng tùy vào BV mà m làm nữa

2 Thích

Trả lời

Mom có biẻu hiện của dấu hiệu mang thai chưa? Như ngực căng, đấu vú se, hoặc mệt mỏi gì hông, thường dính là sẽ có mấy biểu hiện này đầu tiên ó

1 Thích

Trả lời

@ly ngoc chau

Hiện tại thì mình thấy ngực căng nhức, hay ngáp vậy thôi, chứ cũng không có biểu hiện gì nhiều

1 Thích

Trả lời

em mình cũng hóng!

1 Thích

Trả lời

@Bảo Châu

Chúc tất cả chúng ta thành công cán đích

1 Thích

Trả lời

Chào bạn,

Thắc mắc của bạn đã được gửi đến bác sĩ chuyên khoa. Bác sẽ giải đáp câu hỏi của bạn trong thời gian sớm nhất nên bạn nhớ theo dõi topic này để xem câu trả lời nha.

... Xem Thêm

2 Thích

Trả lời