🔥 Bài đăng hot nhất

Chào mừng thành viên mới tháng 10-2023

✌️ Cùng chào mừng tất cả các thành viên mới tham gia vào Cộng đồng MarryBaby trong tháng 10/2023 cả nhà ơi!!!

😍 Điểm danh các quyền lợi dành cho thành viên:

✅ Tham gia tất cả các Hoạt động/Minigame đang diễn ra trên cộng đồng cùng với Minigame "Gia Nhập Hội - Nhận Gấu Bơ Xanh"

✅ Hỏi bác sĩ Online 24/7 để được trả lời hoàn toàn miễn phí! TẠI ĐÂY

✅ Chia sẻ kinh nghiệm và giao lưu với tất cả thành viên trong cùng hội nhóm.

👉 Nào bắt đầu tạo bài đăng/ câu hỏi đầu tiên để giao lưu với bác sĩ và cộng đồng của bạn TẠI ĐÂY

Cảm ơn bạn vì đã là một thành viên đáng quý của Cộng đồng MarryBaby!!!

3
5.3k
5 Bình luận

Bác sĩ ơi, vợ chồng em có quan hệ khôbg biện pháp vào ngày rụng trứng (30/12/2023) và sau ngày rụng trứng. Sau khi quan hệ 2 ngày em bị đau căng ngực, sờ nóng ran nhưng lại rất mềm. Em đau khoảng 4-5 ngày, nhưng 14/1/2024 này em mới tới chu kì kinh tiếp theo. Cho e hỏi biểu hiện như vậy có phải dấy hiệu mang thai không ạ? Em cảm ơn ạ

4 tháng trước
Thích
Trả lời

bác sĩ ơi cho em hỏi em và bạn gái qh cọ xát và em có tiết ra một ít dịch nhờn thì có khả năng có thai k bác sĩ

6 tháng trước
Thích
Trả lời

theo mình thì đã quan hệ không có bcs thì đã có xác suất có thai cao hơn rồi. Chưa kể dịch nhờn của con trai có tinh binh nhé, nhưng số lượng ít (cho nên tỷ lệ cũng thấp). Một số người nghĩ phải lên đỉnh thì mới có là chưa chính xác. Chúc bạn mạnh giỏi nhớ lần sau an toàn vào nhé!

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Đang có rất nhiều game hấp dẫn, cùng tham gia nha cả nhà

6 tháng trước
Thích
Trả lời

Nhanh tay nào các chị em, quà rất dễ thương nè

6 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!