Chậm kinh 4 ngày mà que thử 1 vạch

Chào các mẹ . Có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ em ít với ạ. Em bị chậm kinh 4 ngày rồi mà thử que thử đc có 1 vạch. Buồn quá. Mới cưới mong có bé mà mãi k thấy. Mà e vẫn có dấu hiệu như ngực to lên. Bị táo bón. Đi tiểu nhiều. Cảm giác bụng như to lên.nặng bụng.mà chóng đói nữa. Có mẹ nào như e k. Như vậy e còn hi vọng đón con yêu về k các mẹ.

1 Thích

36 Bình luận

0 Chia sẻ

bạn có dấu hiệu chậm kinh thì đúng hơn nhưng cú để mấy hôm nữa nếu k bị thì thử lại coi

0 Thích

Trả lời

Em cũng giống như chị. Hôm nay trễ kinh 4 ngày mà thử cũng có 1 vạch. Đọc ý kiến của các chị mà cũng lo lắng. Giờ chỉ biết có đợi thôi ý. K biết Mẹ Tôm thế nào rồi ạ

0 Thích

Trả lời

Mẹ nên chờ chậm khoảng 2 tuần thử cho chắc nhé. Những triệu chứng như mẹ nói thường chưa xuất hiện sớm vậy đâu. Mình mới đầu chỉ có chậm kinh, đau ngực và nổi mụn thôi, ngoài ra k có dấu hiệu gì hết. ... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

Mẹ Tôm ơi, hôm nay sao rồi, mẹ đã 2 vạch chưa ạ. Em hôm nay trễ 4 ngày mà có 1 vạn ạ, hoan mang suốt.

0 Thích

Trả lời

không phải lo đâu mom càng mong càng k thấy cứ bình tĩnh

0 Thích

Trả lời

Bình tĩnh chào đón con yêu về với mẹ tôm nào. Hồi trc E trễ 13 ngày mới thử que là dính luôn. C có thì khoe cho vui nhà vui cửa nhé!

0 Thích

Trả lời

Nếu vòng kinh của C đều hoặc nếu có khi xê xích từ 2-3 ngày trờ lại mà lần này trễ như vậy thì khả năng cao đó! Chúc C may mắn nha ;)

0 Thích

Trả lời

Cũng mong được như b. Lo lắng mà k giám thử lại thất vọng

0 Thích

Trả lời

các mẹ cứ bình tĩnh cho tinh thần thoải mái chứ lo lắng quá sẽ không tốt đâu, mẹ đợi thêm vài ngày nữa rồi thử lại xem sao nha

0 Thích

Trả lời

B nói mình thấy coa hi vọng nhiều rồi

0 Thích

Trả lời

Cũng mong được như b

0 Thích

Trả lời

Cảm ơn mẹ loan nhá.cứ dặn lòng là k lo. Nhưng mà cứ rảnh là nghĩ tới

0 Thích

Trả lời

chứ đi khám sớm quá bé yêu chưa vào tử cung làm tổ thì cũng không tốt lắm, bữa bé ớt nhà mình vì vào dịp tết nên mình đợi trễ kinh đến 23 ngày mới đi siêu âm, kết quả bé ớt được 7 tuần và có tim thai ... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

home

Trang Chủ

globe

Cộng Đồng

plus

Bình Luận

user

Bài Của Tôi

share

Chia Sẻ