🔥 Bài đăng hot nhất

Top 3 Trung Tâm Dạy Nhảy Hiện Đại Cho Bé Tại TP HCM

Ngoài những giờ học căng thẳng ở trên lớp nhiều bậc phụ huynh lựa chọn cho con mình các lớp học về năng khiếu như học nhảy, múa, học hát, vẽ, bơi lội… trong đó nhảy hiện đại là bộ môn hiện đang được nhiều bậc phụ huynh lựa chọn nhất. Vậy đâu là trung tâm dạy nhảy hiện đại cho bé hàng đầu tại Sài Gòn?

Việc dạy trẻ nhảy múa cũng là một cách góp phần giúp tài năng của bé phát triển toàn diện hơn kể cả về trí tuệ, nhân cách và đạo đức, sức khỏe. nếu bạn vẫn còn băn khoăn lựa chọn trung tâm dạy nhảy hiện đại cho bé uy tín thì hãy tham khảo thêm những địa chỉ dưới đây nhé.

1 Trung Tâm Dạy Nhảy Thiếu Nhi Saigon Dance

Saigon Dance được biết đến là địa chỉ, trung tâm dạy nhảy hiện đại cho bé tin cậy của các bậc phụ huynh khi gửi gắm con em mình tại đây. Là Trung tâm đào tạo nhảy, múa chuyên nghiệp, uy tín bậc nhất tại Sài Gòn. Trung tâm Saigon Dance thành lập từ năm 2008.

Saigon Dance đào tạo 14 bộ môn như:

• Belly dance
  • Sexy dance
  • Strip Dance
  • Rumba
  • Yoga
  • Kpop dance
  • Hiphop
  • Pole dance
  • Bollywood
  • Múa đương đại
  • Jazz funk
  • Stretching và các lớp học nhảy, múa cho trẻ em.

2 Cơ Sở Nghệ Thuật Và Âm Nhạc Sài Gòn – Kids Art & Music Saigon

Kids Art & Music Saigon (KAMS) là trung tâm dạy nhảy hiện đại cho bé và là cơ sở đào tạo chuyên sâu về nghệ thuật và sáng tạo cho trẻ em, các cá nhân được khuyến khích và định hướng để phát triển tốt nhất khả năng nghệ thuật của trẻ.

Các bộ môn có trong chương trình đào tạo của Kids Art & Music Saigon:

• Belly dance
  • Sexy dance
  • Strip Dance
  • Hiphop

3 Trung tâm dạy nhảy hiện đại cho bé Calikids Academy

Calikids Academy một trong những trung tâm dạy nhảy hiện đại cho bé được các bậc phụ huynh tin chọn. Bởi đội ngũ giáo viên chuyên nghiệp luôn tận tình chỉ dạy, quan tâm đến từng bé. Luôn tạo điều kiện để các bé được giao lưu, học hỏi với bạn bè nhiều nơi. Giúp phát hiện ra các tài năng nhí để ươm mầm và có kế hoạch đào tạo nâng cao để các bé tiến xa hơn.

Thế mạnh sẵn có của Calikids Academy về những bộ môn nhảy múa như:

• Ba Lê
  • Contemporary
  • Hip Hop
  • Dance …

4
2.7k
9 Bình luận

Em gái mình cũng thích nhảy, nếu ai muốn tiết kiệm chi phí nên vào các nhà văn hóa tại địa phương nhé

1 tuần trước
Thích
Trả lời

Xin địa chỉ từng trung tâm để tham khảo ạ

1 tuần trước
Thích
Trả lời

các bạn ở sg có thể tham khảo nè

3 tuần trước
Thích
Trả lời

K biết có lới nào dạy piano k nhỉ các mom

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Mùa hè sắp đến rồi tham khảo cho con đi học các mẹ ơi

1 tháng trước
Thích
Trả lời
1
@Ngọc Vũ

Hè đến cho các con đi học thêm cũng vui

1 tháng trước
Thích
Trả lời

Mình thích cho bé học catwalk để luyện dáng đi đứng, mà không biết chỗ nào

1 tháng trước
Thích
Trả lời
1
@Nhã Thy

Bạn tìm hiểu ở gần khu bạn sống chắc sẽ có đó

1 tháng trước
Thích
Trả lời

trung tâm nào cũng rất tốt

1 tháng trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!