Có nên bổ sung sắt sideral gocce cho con ko?

Bống nhà em sinh non ở tuần 31 nên sức đề kháng của con khá kém, hơi thay đổi thời tiết cái là ốm luôn, da xanh xao, nhẹ cân. Hiện tại e đã cho con uống vtm D, canxi, kẽm, men vi sinh rồi. Còn thiếu mỗi sắt thôi, giờ em đang nghiên cứu để xem mua loại nào. Đọc thì thấy nhiều mẹ khen sắt sideral gocce rất hiệu quả cho các bé bị thiếu máu, đặc biệt là sinh non. Nhà mình có mẹ nào đã dùng loại này cho con chưa ạ?  cho em xin ít review với, e cảm ơn các mẹ!

0 Thích

36 Bình luận

0 Chia sẻ

Sắt Gocce này dùng tốt mà, chuyên cho trẻ sơ sinh đến 3 tuổi, dễ dùng dễ hấp thu, mùi thơm, lại ko lo táo bón đâu ạ Bé Dâu nhà em dùng hết 1 hộp bác sỹ kê là cải thiện rồi, ko cần bs thêm nữa, trộm ví... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

Chị ơi, em tìm thấy sản phẩm sắt Gocce chị đang dùng cho con được bác sĩ Vũ Bá Quyết tư vấn trên trang này https://thieumau.vn/ nên cũng an tâm ạ. Nhà em trước hay đưa f1 đi khám bác sĩ này lắm. Cảm ơn mn nhé!

0 Thích

Trả lời

hnay e vừa cho con đi khám về, con e thiếu sắt, kẽm và thừa vitamin D nhưng lại thiếu canxi, xn máu hết hơn 1tr, thuốc gần 2tr nữa các moms ạ, nuôi con nhỏ lắm khoản lo quá đi

0 Thích

Trả lời

Nghe cm nói thấy lo lo bé nhà m có khi bị thiếu sắt rồi muốn cho bé đi xét nghiệm máu xem thiếu chất j thì nên tới bv nào hả cm?

0 Thích

Trả lời

Các mom ơi bé gà nhà e đc tuổi rưỡi rồi bác sỹ bảo thiếu máu, sắt vtmD thì nên bổ sung loại thuốc gì sữa nào tốt cho con ạ tv e với.

0 Thích

Trả lời

Mẹ cháu bổ sung sắt dạng nhỏ như chủ top hỏi ý sắt SiderAL Gocce nổi tiếng và đc tin dùng khắp thế giới nói riêng j tới VN mình khả năng hấp thu tối ưu, gấp 4,5 lần so với sắt sunfate truyền thống đư... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

Dùng rồi, rất ok - Dạng giọt dễ chia liều, dễ cho bé uống - Mùi vị thơm ngon như sữa mẹ - Nhỏ trực tiếp vào miệng bé hoặc có thể pha cùng sữa hay thức ăn đều ko ảnh hưởng chất lượng Nhược điểm nho nhỏ... Xem Thêm

0 Thích

Trả lời

Nhiều loại quá đúng là hoa hết cả mắt, thôi cứ đi bv rồi bs khắc khám xét và kê đơn cho chuẩn

0 Thích

Trả lời

home

Trang Chủ

globe

Cộng Đồng

plus

Bình Luận

user

Bài Của Tôi

share

Chia Sẻ