🔥 Bài đăng hot nhất

Thử que lên 2 vạch - Xác định tuổi thai

Thử que lên 2 vạch: 1 vạch đậm, 1 vạch rất rất mờ (nhìn kỹ và chờ lâu mới nổi lên xíu nhưng vẫn mờ). Như vậy, nếu thụ thai thì tại thời điểm đó với kết quả thử que như vậy thì thai được khoảng bao nhiêu tuần?

Nếu thụ thai, thử que sau bao nhiêu tuần mới lên 2 vạch đậm?

Mong được tư vấn!

0
5.2k
0 Bình luận
Cac mom cho e hỏi với ạ E chậm kinh 16ngay rồi thử que 2 vạch (vach 1 mờ hơn vach thứ 2 ) Nhưng không co máu báo thai z liệu e có thai khong
4 năm trước
Thích
Trả lời
Các chị ơi.e bị chậm kinh 5 ngày rồi,e thử que đầu tiên lên 2 vạch mờ.cách 4 ngày e laithiwr lại que vẫn lên 1 vạch mờ nhưng đâm hơn que đầu chút xíu.e đi SA thì bác sĩ nói k thấy có thai.thành tử cung mỏng k có dấu hiệu j cả.vậy e có thai k ạ.là lần đầu nên e chưa có kinh nghiệm ạ.
7 năm trước
Thích
Trả lời
Bạn phải nói rõ chậm mấy ngày thì bạn thử mới tính được
8 năm trước
Thích
Trả lời
Chi e oi. Minh hoi. Minh co kinh ngày 6/7 den trưa ngày 27/7 minh thu que 1 đậm 1 mờ. Ság hôm sau minh thu lai thi 1v. Kô biet m có thai kô mn. Dag mog wa.
8 năm trước
Thích
Trả lời
Mấy anh chị ơi e thử que sau 7 ngày qhtd nó lên đc hai vạch ngày kinh cúi cùg của e là 12,13 gì đó e qhtd ngày 17 e thử que 1 đậm 1 lợt ngày 26. E đi khám bsi ngày 3/7/2015 thì hk thấy j hết hnay em thử que lại lên hai vạch đậm hơn
8 năm trước
Thích
Trả lời
Mình chậm 1 tuần, thử thai cũng 1 đậm, 1 nhạt, 2 tuần sau thử 2 vạch rõ, đi siêu âm là gần 4 tuần.
9 năm trước
Thích
Trả lời
Mình chậm gần 1 tháng thử que lên 2 v đikhasm dc 4 tuần
9 năm trước
Thích
Trả lời
Ngày bị kinh đầu của kỳ kinh cuối đến giờ sẽ là tuổi thai.tùy người thử sau vài ngày củng đậm luôn rùi
9 năm trước
Thích
Trả lời
Mình nghĩ que thử thì không thể nào xác định được tuổi thai mà bạn phải dựa vào ngày kinh cuối hoặc siêu âm. Trước kia, chị gái mình có thai 1 tháng, thử que 2 vạch đậm lắm.
9 năm trước
Thích
Trả lời
Cám ơn mẹ Hiền nhé
9 năm trước
Thích
Trả lời
Mẹ nhớ kỳ kinh cuối là ra mà
9 năm trước
Thích
Trả lời
Kỳ kinh cuối của mình là 24/1.
9 năm trước
Thích
Trả lời
Xem thêm 1 bình luận
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!