Chủ đề: Mẹ chỉ có 1 vòi trứng có khả năng mang thai không?

Các mẹ ơi…mình chỉ có một vòi trứng thì có thể mang thai không nhỉ? Hơn 6 tháng rồi mà vẫn chưa có tin tức gì cả. Các mẹ cho mình lời khuyên nhé!

Chủ đề liên quan

thảo luận (19 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • thanhtrang
    thanhtrang

Hoàn cảnh bạn cũng tội nghiệp quá. vậy bạn làm thử cách mình nói 1 vài tháng xem sao nhé. Chúc bạn sớm có tin vui.

nguyen thi hue
    nguyen thi hue

Cam on me Trang va cac me nhe ,hy vong con yeu se ve voi mih

• thanhtrang
    thanhtrang

Bạn mua thêm viên sửa ong chúa uống mỗi ngày cũng hỗ trợ cho trứng tốt và sự đậu thai đó bạn. À, siêng nấu chè đậu đen ăn cũng tốt lắm đó. Nói chung là ngoài ăn uống đủ chất bạn làm ba thứ này thử xem: uống sữa đậu nành mỗi ngày kết hợp với sửa ong chúa, ăn thêm chè đậu đen ít đường.

nguyen thi hue
    nguyen thi hue

Toan nhung mon minh thich thoi me Trang oi , me Trang ah ,mih co mot co con gai 6t nhug hon nhan do vo gio mih ket hon lan 2 , neu mih k the sinh con thi chac chan vk ck minh se fai ly hon vi chong minh chua co dua nao ca , lo lang lam cac me oi ..minh dau chuyen minh bi cat voi trung nen moi nguoi cu do loi cho chong minh cham con ,thay toi nghiep ck lam cac me ah

• thanhtrang
    thanhtrang

À, mà bạn cũng đừng suy nghĩ gì nhiều nhé, bạn tìm gì để thư giản như xem phim hài, chơi với thú cưng,...Nói chung là đừng đặt nặng vấn đề quá. Bạn uống sữa đậu nành nhiều thì chỗ ấy sẽ rất ẩm ướt, nhất là ngày rụng trứng chất nhầy rất nhiều, Vợ chồng gần nhau lúc ấy rồi kê gối cao dưới mông, ngủ tới sáng dậy mới vệ sinh nhé. sẽ mau có kết quả đó bạn. Bao giờ thấy núm vú nhức thì thận trọng đừng ăn uống lung tung nhé. Vì khi có thai núm vú mới nhức khác với rụng trứng và sắp có kinh nha bạn. Vì mình và bạn có hoàn cảnh giống nhau.Chúc bạn sớm có tin vui nè.

nguyen thi hue
    nguyen thi hue

Cam on me Thanh Trang nhe ,mih se thu lam theo cach nay cua me mot thoi gian nua hy vong se co tin vui

• thanhtrang
    thanhtrang

Một vòi trứng cũng mang thai tốt mà bạn, nhưng khả năng giảm hơn so với trước đây thôi. Bạn chịu khó giữ gìn sức khỏe, kiểm tra phụ khoa để không bị viêm nhiễm. Hàng tháng đến kỳ kinh bạn mua thuốc sắt để uống. Bạn mua đậu nành về nấu sữa uống rất tốt cho sự thụ thai đó bạn. Mình cũng bị mất 1 bên tai vòi, 6 năm lấy chồng chưa có con, vậy mà tháng vừa rồi mình mua đậu nành về nấu uống, ngày nào cũng uống khoảng 1 lít. bây giờ mình thử que đã lên 2 vạch rồi nè.

nguyen thi hue
    nguyen thi hue

Chuc mung mom nhe , minh se thu uong xem sao , thang nao cung that vong hit ah .cam on mom nhe

• Hương
    Hương

Đi làm iui đi bạn hết có mấy tr à

• nguyễn thanh thảo
    nguyễn thanh thảo

Bạn cũng nên thủ thỉ rủ chồng đi kiểm tra chất lượng tinh trùng của anh ấy. Sẵn kiểm tra cho bạn luôn. Mình thì có thai tự nhiên, không nhờ bất kỳ sự can thiệp nào của y khoa. Còn nếu bạ muốn chắc chắn thì nhờ bác sĩ tư vấn nhé.

nguyen thi hue
    nguyen thi hue

Minh di kham roi mom oi , ck minh thi binh thuong ah ,con minh k bi phu khoa gi ca mom oi

• nguyễn thanh thảo
    nguyễn thanh thảo

Mình trước đây bị u quái buồng trứng, đã cắt tất cả bên trái, còn bên phải. Bên phải cũng bị u quái luôn. Nhưng may mắn thay mình đã có e bé được gần 3tháng rồi nè, bé gái. Bạn ơi, cố gắng giữ tinh thần vui vẻ, ăn uóng và làm việc điều độ nha. Tin vui sẽ mỉm cười với bạn thôi à

• nguyễn thanh thảo
    nguyễn thanh thảo

Mình trước đây bị u quái buồng trứng, đã cắt tất cả bên trái, còn bên phải. Bên phải cũng bị u quái luôn. Nhưng may mắn thay mình đã có e bé được gần 3tháng rồi nè, bé gái. Bạn ơi, cố gắng giữ tinh thần vui vẻ, ăn uóng và làm việc điều độ nha. Tin vui sẽ mỉm cười với bạn thôi à

• nguyễn thanh thảo
    nguyễn thanh thảo

• Nắng Mùa Thu
    Nắng Mùa Thu

Các mẹ nói đúng đấy bạn, đừng lo lắng về vấn đề này, cơ quan mình có chị chửa ngoài tử cung 2 lần, phải cắt một bên vòi trứng mà vẫn có con đấy. Vòi trứng chỉ là ống dẫn trứng thôi mà, bạn yên tâm chờ con về nhé

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

• nguyễn thị thoan
    • 410 chủ đề | 
    • 12352 trả lời
    tích lũy được 71 điểm
    1
  • Mẹ Kem
    • 580 chủ đề |