CÂU HỎI: Rối loạn kinh nguyệt do sử dụng thuốc

Bạn gái em sử dụng 01 viên thuốc tránh thai khẩn cấp khoảng 3 tuần trước. tháng này chu kỳ của bạn gái em ra ít hơn bình thường và cô ấy có biểu hiện bị đau bụng. điều đó có ảnh hưởng đến sức khỏe và chu kỳ KN sau này của cô ấy không? xin ý của mọi người.

Câu hỏi liên quan

Bạn có thắc mắc cần hỏi?
Đặt câu hỏi
Quản lý câu hỏi
Bạn có thắc mắc cần hỏi?
Đặt câu hỏi
Quản lý câu hỏi
 Thành viên nổi bật trong tuần
  • Phạm Văn Hoàng
    • 0 chủ đề | 
    • 0 trả lời
    tích lũy được 20 điểm
    1
  • Mai Nữ Huyền Trang
    • 2 chủ đề | 
    • 0 trả lời
    tích lũy được 10 điểm
    2
  • Mẹ Kem
    • 622 chủ đề | 
    • 7417 trả lời
    tích lũy được 10 điểm
    3
  • 3T Group
    • 5 chủ đề | 
    • 0 trả lời
    tích lũy được 2 điểm
    4
  • Vi Đỗ
    • 2 chủ đề | 
    • 0 trả lời
    tích lũy được 2 điểm
    5
 Kết nối facebook
 TỪ KHÓA ĐƯỢC QUAN TÂM NHẤT