Tuần 39 vẫn chưa thấy sữa non?

Mình đẫ mang thai 39 tuần rồi, theo các mẹ thì bầu vào những tuần cuối sẽ có sữa non, vậy mà mình vẫn chẳng thấy tí sữa nào hết, có làm sao không cả nhà ơi, ai có kinh nghiệm chỉ giúp em với, lo lắng tí xíu.

0
17k
0 Bình luận
Mình 39t2ng cũng chưa có sữa non gì hết.
6 năm trước
Thích
Trả lời
Nguc em khong cang tuc cung ko dau hay gi ca, van mem xeo, e cung tuan 39 roi, khong biet co sao khong a?
6 năm trước
Thích
Trả lời
Sinh xong rồi mới có sữa non chứ nhỉ mẹ?
9 năm trước
Thích
Trả lời
Tập 1 mình cũng có sữa đâu :D Nói chứ có 1 lần nghe cô bác sĩ bảo tùy trường hợp từng mẹ, sẽ có hoặc không xuất hiện tình trạng sữa non trước sinh. Tuy nhiên đa số sinh thường, sữa non sẽ về nhanh hơn khi sinh mổ, khi ấy con ti mẹ sớm chừng nào tốt chừng đó. Mình nghĩ, khi con ti mẹ là sữa về hà, mẹ nó đừng lo quá!
10 năm trước
Thích
Trả lời
Đến giờ mình vẫn không biết sữa non là gì mặc dù con mình nay đã lớn. Nhưng khi sinh xong sữa mình vẫn nhiều nên mình nghĩ tùy trường hợp có mẹ có, có mẹ không :))
10 năm trước
Thích
Trả lời
sữa non là lúc mang bầu sữa chay ra ít ở đầu ti mn a. vi ra it lên sẽ tạo thành vẩy nho ở đầu ti. nếu co mẹ lên vs sach sẽ vào moii ngày
6 năm trước
Thích
Trả lời
hôm qua mẹ chồng mình cũng hỏi đã thấy sữa non chưa? Hic! chẳng biết là mình có chưa nhưng đầu ngự của mình đau lắm!
10 năm trước
Thích
Trả lời
khi sinh xong 1,2 ngày sẽ có sữa mà, mẹ yên tâm
10 năm trước
Thích
Trả lời
ko lo đâu mẹ nó ơi sinh xong là về ấy mà mình con so thì có thể chưa về ngay đâu nên mẹ nó cứ từ từ bình tĩnh hj hj!
10 năm trước
Thích
Trả lời
Minh cung ko co sua non ve , den khi mo de xong minh van chua co sua non ve , the la minh noi ox nau Nuoc la MIT de rua vu va an chao du du gio Heo va chuom xoi nep Nong Len Vu , Ngay thu 2 sua ve luon va nhieu kinh khung lam minh bi cang tuc Nguc va phai hut sua Bo ca 1/2lit/Ngay , hihi :) nen me no dung lo
10 năm trước
Thích
Trả lời
cám ớn mẹ nha
10 năm trước
Thích
Trả lời
Tuỳ theo từng mẹ thôi mẹ àh, chị bạn mình mới đẻ cũng chưa có sữa cho bé nè, mà cũng không có sữa non ấy, mình ngày trước cũng phải mất 2 ngày mới có sữa
10 năm trước
Thích
Trả lời
cám ơn mẹ nhìu nhìu nhoa
10 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!