Chủ đề: Trễ 10 ngày thử vẫn 1 vạch, các mẹ cho em lời khuyên với ạ

Chào các mẹ , e là thành viên mới tham gia hôm nay. Tìm lần mò ra hội để tâm sự chút ạ, 2 vợ chồng e cũng thả để  tự nhiên hơn 1 năm rồi ( từ trước khi cưới) chúng e mới cưới được 2 tháng thôi ạ, bao nhiêu lần thử que, lần nào cũng hụt hẫng, em thì mong lắm rồi,ck e thì chưa muốn lắm (anh muốn kinh tế vững thêm ạ). Tháng này em chậm đến 10 ngày, đầu ngực thì cũng thấy đau, mấy ngày trước cũng đau lưng,thi thoảng thì tức phần bụng dưới, những ngày đầu chậm em không giám thử vì sợ giống mọi lần. Chờ đến hôm nay thì tròn 10 ngày,đến công ty làm việc mà sốt ruột muốn thử, trốn làm đi mua que , thật đúng là phụ lòng người các mẹ ạ, lại 1 vạch nữa rồi. Em buồn khóc luôn tại chỗ,chán chả muốn làm việc nữa, chỉ mong đc nằm bẹp trên giường ngủ một lúc cho quên hết đi, e mong có baby lắm rồi.Giờ thì đợi đến ngày hết k rồi vợ chồng rồng rắn nhau đi khám xem thế nào, em ở hai bà trưng, các mẹ có biết chỗ nào khám uy tín không ạ, chỉ cho em với, em cảm ơn nhiều. Em sốc lại tinh thần làm việc cái, từ sáng đến giờ  cứ ngồi khóc rồi uể oải.  🙁. À, e vừa mới thử thì liệu có chính xác không các mẹ nhỉ, hay là phải để đến sáng khi mới ngủ dậy, huhu, em lại tạo ra hy vọng nữa rồi .

Chủ đề liên quan

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Loan Thanh
    • 802 chủ đề | 
    • 32099 trả lời
    tích lũy được 8460 điểm
    1
  • Phạm Ngọc Ánh
    • 930 chủ đề |