Chủ đề: Tham gia sự kiện MarryBaby Day 2017 – Thoả lòng mong ước của trẻ thơ

Mẹ nào đã từng đưa con đi tham dự sự kiện thường niên MarryBaby Day của năm trước đều cũng đã biết MarryBaby Day diễn ra sôi động như thế nào rồi. Nếu như năm trước với chủ đề: “Công Viên Khủng Long” thì năm nay 2017 lại xuất hiện với chủ đề mới vô cùng ấn tượng: “Khám phá Đại dương”.

Các mẹ đã sẵn sàng cho bé hoá trang thành cách Chiến Binh Đại Dương chống Quái vật nước đen để nhận huy hiệu Chiến Binh Dũng Cảm hay thám kiểm đại dương kì bí cùng Biệt Đội Xanh…

Ngoài ra còn có những hoạt động vô cùng hấp dẫn như tham gia cuộc thi vẽ tranh cho các hoạ sỹ nhĩ từ 3-10 tuổi này hay xem các bạn “siêu mẫu nhí” trình diễn bộ sưu tập cực “cool” ạ. À xém tí em quên, khi các bé tham gia cũng sẽ có cơ hội đổi quà tặng khủng tại chợ hải sản nữa chứ…

***Đặc biệt: Với giá vé 100k/bé, 50k/người lớn, các bé được tự do vui chơi tất cả các trò chơi tại Vietopia. À, ngoài ra còn được tặng ngay 1 xuất xem sinh trắc vân tay cho Mẹ trị giá 3.000.000 vnđ nữa đấy các mẹ ới! Quá tuyệt rồi còn gì nhỉ >_<

Đây là em chỉ nói sơ qua về sự kiện này thôi đó, nhưng như thế cũng đã đủ hấp dẫn các mẹ chưa ạ? Nếu rồi thì các mẹ hãy nhanh tay đăng kí theo đường link dưới này nha để cho những đứa con mình có những trải nghiệm thiết thực nhất.

Link đăng kí tham gia tại đây: https://www.marrybaby.vn/baby-day/

Chủ đề liên quan

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Loan Thanh
    • 802 chủ đề | 
    • 32084 trả lời
    tích lũy được 8470 điểm
    1
  • Phạm Ngọc Ánh