Chủ đề: Món quà đặc biệt dành cho mẹ có con 1-2 tuổi

Phải thừa nhận rằng tham gia là thành viên của MarryBaby càng lâu thì càng nhận ra được MarryBaby tâm huyết với những thiên thần nhỏ như thế nào? quan tâm đến chúng ra sao ? quan tâm mẹ chúng thế nào? Bởi thế ai hỏi mình từ khi có con mình thích vào web nào nhất ? mình không ngần ngại mà nói rằng MarryBaby chứ trang nào : Tại sao các mẹ biết không ?

Tại nơi đây mình không chỉ được giao lưu học hỏi nhiều kinh nghiệm cho việc tập tành làm mẹ từ những bài viết chia sẻ từ chính web, mà còn được giao lưu với các mẹ có con cùng chung trang lứa, để học hỏi những kinh nghiệm thực tiển mà các mẹ ấy chia sẻ, những lúc chăm con gặp khó khăn lên đó chia sẽ đồng cảm của các mẹ, cũng biết tình trạng con cái của mình và các mẹ giống nhau hay như thế nào? nói chung nhiều điều hữu ích lắm mà không thể nào tả nổi, chỉ muốn các mẹ thử tham gia đi rồi tự hiểu ra thôi hà ?

Mấy năm gần đây thì còn được tham gia các cuộc thi nhỏ tới lớn, vừa vui lại được nhận quà… các mẹ bầu thì thích quá rồi… Không chỉ có lớp tiền sản hàng tháng cho các mẹ tham gia học còn được nhận MarryBaby Giftbox cho mẹ bầu. Những món quà bao giờ cũng tầm 1 triệu không hơn không kém… những sản phẩm bên trong gift lại thiết thực cho các mẹ sử dụng luôn.

Năm 2016 vừa qua thì lại có MarryBaby Giftbox cho các mẹ có con từ 0 đến 1 tuổi: ui chao lúc đó ước gì có món quà cho bé từ 1-2 tuổi nhỉ? Nói chung một chút suýt xoa tiết nuối và xen lẫn 1 chút ghen tỵ (nhiều ghen tỵ mà nói 1 chút thôi đó hihi )

Tình cờ hôm nay thỏa ý định và xua tan đi nỗi ghen tỵ lâu nay ahiihii …. MarryBaby Giftbox 2017 – Hạnh phúc của mẹ “tái xuất”: Thêm nhiều quà, thêm nhiều niềm vui!…một món quà quá đặc biệt cho mẹ có con độ tuổi từ 1-2 như mình nè, nên làm anh hùng bàn phím ngay và luôn lên viết bài này, chia sẻ cho các mẹ biết ? tại sao mẹ nên đăng ký sở hữu ngay một hộp quà MarryBaby Giftbox kèm Handbook Toddler 2017 của MarryBaby

Đây là chặng cuối trong quỹ thời gian 1.000 ngày vàng tối ưu hóa sự phát triển của bé cái tuổi ương bướng, ngang ngạch, học hỏi và bắt chước, bản thân các bé trãi qua nhiều thay đổi về tâm lý lẫn thể chất tâm trạng các bạn như bản đồ thời tiết không thể dự đoán được lúc nắng lúc mưa, hành động mang hơi hướm “bạo lực” như đấm đá, cắn, cấu, la hét, ăn vạ… mà làm một bà mẹ nên biết để giúp con vượt qua giai đoạn khủng hoảng này … Lúc này cuốn cuốn sổ tay hữu ích Con sắp lên 2, MarryBaby Giftbox 2017 chứa đựng rất nhiều tình cảm của MarryBaby và thông tin, kinh nghiệm hữu ích trong việc chăm sóc, nuôi dạy con trẻ trong 1.000 ngày đầu đời sẽ gúp các mẹ gỡ rối nè. Giúp mẹ có những động thái tác động nào cho hợp lý để nuôi dạy bé tốt hơn, mẹ nên phớt bé lúc nào? nên an ủi bé lúc nào? nên động viên bé lúc nào? nói chung khen chê cũng cần nghệ thuật làm mẹ mà MarryBaby muốn gửi đến cho các mẹ đó mà.

Mẹ thấy chưa? Hãy vì bản thân mình “một hạnh phúc lớn lao khi làm mẹ” và vì bé yêu của mình được phát triển tốt nhất mẹ thấy có nên sở hữu ngay một hộp quà free chưa nào : À quên trong hộp quà còn nhiều phần quà khác chưa được bật mí, nhưng mình cá là những món quà trong đó sẽ rất thiết thực cho các mẹ cho mà xem 🙂

Chủ đề liên quan

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Loan Thanh
    • 802 chủ đề | 
    • 32084 trả lời
    tích lũy được 33902 điểm
    1
  • Phạm Ngọc Ánh
    • 930 chủ đề |