🔥 Bài đăng hot nhất

BÉ MỚI 3 THÁNG MẤY CÓ THỂ CÓ BỊ NGỨA NƯỚU MỌC RĂNG KHÔNG CÁC MẸ ƠI?

Bé mình mấy ngày nay tự dưng trở nên khó chịu khóc và giẫy nảy vỗ kiểu nào cũng ko chịu,nào là cho bú nào lên võng nào ôm ấp rồi đưa lên nôi rồi lại đi tới lui mà con vẫn cứ khóc và tay chân thì cứ quơ quào.tối có lúc đang ngủ mê lại mở mắt khóc ngon lành luôn,mếu nhìn thấy tội luôn vậy,đêm xuống thì thức có hôm tới 12h 1h khuya mới ngủ được.ko biết có bé nào như thế ko và mình làm sao hả các mẹ?có phải triệu chứng ngứa nướu muốn mọc răng ko các mẹ?

0
4.2k
0 Bình luận
mẹ nó ơi nếu mọc sớm cũng phải 5 tháng... còn ko dao động 6,7,8 tháng
10 năm trước
Thích
Trả lời
À, mẹ Linh xem có liên quan cữ bú không? Con có đau bụng không đấy??
10 năm trước
Thích
Trả lời
Ngoại cũng nói có thệ cháu đau bụng
10 năm trước
Thích
Trả lời
Tiểu Long nhà mình 3 tháng mà cứ cắn nướu, rồi chảy nước miếng nữa, mọi người nói ngứa nướu muốn mọc răng. Hai vợ chồng mình nói với nhau, giờ mà Tiểu Long mọc răng chắc...xỉu quá ha ha
10 năm trước
Thích
Trả lời
Vậy chắc là ko phải mọc răng sớm vậy rồi.tối đến giờ thấy bé yên ổn hơn rồi cũng đỡ lo.
10 năm trước
Thích
Trả lời
ah còn trường hop thức đêm . đang ngủ khóc thì có thể thiếu canxi và vitamin D nên bạn cũng nên đi BS xin ý kiến cho uống Canxi và tắm nắng cho bé.
10 năm trước
Thích
Trả lời
Cái vụ này là mình làm giỏi lắm nè, cho bé uống calci kèm vitamin D3 (theo toa bs) mỗi sáng và trưa,tắm nắng cũng đều đặn lắm.chắc là như mẹ Thu Hà nói là thay đti cữ quá,hôm nay thì đỡ quấy khóc nhiều rồi đó mẹ.mừng lắm!
10 năm trước
Thích
Trả lời
Không đâu mẹ nó ah. đem bé đi khám đi. khi mọc răng hay có vấn đề như chuẩn bị lật hay ngồi bò gi bé cũng k khó chịu dữ vậy đâu. đi Nhi đồng cho chắc ăn nha.
10 năm trước
Thích
Trả lời
Chắc bé thay đổi cữ thui.vài hôm là hết. m nghĩ mọc răng p bỉu hiện khác như nghiến 2hàm với nhau chẳng hạn chứ bé nhà bạn có thấy bỉu hiện gì liên quan đến mọc răng đâu.
10 năm trước
Thích
Trả lời
Trò chuyện ngay
Dành riêng cho thành viên cộng đồng
Gia nhập cộng đồng để được hỏi BÁC SĨ TRỰC TUYẾN và cơ hội nhận QUÀ TẶNG + ƯU ĐÃI hấp dẫn!