Chủ đề: Bật mí những phần quà dành cho mẹ sau sinh trong hộp MarryBaby Newborn Giftbox 2017

Các mẹ biết không? nhiều khi tự dưng đi ngoài đường nhìn những em chưa lập gia đình trẻ khỏe dáng dấp eo thon làm bản thân tự nhiên muốn ganh tỵ quá chừng à. Nghĩ lại cái thời trẻ của mình nào thua kém ai đâu, thế mà sau khi sinh con xong thì bể hết phọt, bụng thì ngày càng phệ ra, các vòng sập sệ hết nghĩ mà thương cho phận phụ nữ chúng mình.

Tuy nhiên từ ngày mình biết đến MarryBaby thì cảm giác này dần mất đi, khi mình thấy rất nhiều chương trình hữu ích dành cho các mẹ bầu sau sinh, chăm sóc các bé sau sinh và mình cũng tham gia 1 lớp dành cho các mẹ bầu được chăm sóc sau sinh, mình rất vui vì tìm thấy được một sự quan tâm khác cho chính bản thân mình, bởi là một người mẹ sau sinh như mình luôn toàn tâm toàn ý chăm sóc con mới chào đời mà vô tình quên chăm lo cho bản thân mình và mình cảm thấy xứng đáng được nâng niu khi gia nhập với các chị em bên này. <3 <3 <3

Nhân đây chia sẽ cho các mẹ luôn là mình đã đăng ký nhận MarryBaby Newborn Giftbox 2017 rồi nhé ! đây cũng là một chương trình thấu hiểu những nổi vất vả của các mẹ sau sinh, bên cạnh quà tặng bé yêu còn có những phần quà hữu ích cho mẹ. Thông điệp mà MBB muốn gửi đến cho chị em như mình là cần có cơ thể khỏe mạnh, làn da tươi sáng và nhiều niềm vui hơn trong những ngày bận rộn chăm sóc con. Cũng nói lên những tình cảm của MarryBaby muốn dành cho các bà mẹ như mình nè.

Mà tiện bật mí luôn là phần quà ở 2 đầu cầu Bắc Nam khác nhau nha các mẹ: Như mình ở HCM thì quà khác HN

HCM như mình thì phần quà Giftbox sẽ gồm:
Sổ tay Năm đầu của bé
01 Tuýp dưỡng da cho mẹ CumarGold Gel 7gr
01 Gói 8 miếng băng vệ sinh ban ngày Glamiss Cool
01 Túi sữa 40gr Metacare 4
02 Miếng lót thấm sữa Chicco Italy
01 Gói 2 miếng tã JO
01 Hộp mẫu dùng thử Mặt nạ nghệ Tanamera

Đầu kia chuyến tuyến HN thì quà như này:
01 Sổ tay Năm đầu của bé
01 Tuýp dưỡng da cho mẹ CumarGold Gel 7gr.
01 Gói 8 miếng băng vệ sinh ban ngàyGlamiss Cool.
01 Gói 2 miếng tã JO.
01 Chai nước tắm thảo dược Bé Bơ 250ml.
01 Túi Yến mạch thuốc bắc ủ trắng trị thâm từ Green Field Spa.
01 Voucher bảo hiểm Dai-ichi Life trị giá 5.000.000 đồng.
01 Voucher giảm 75% từ Green Field Spa

Link đăng ký nhận Giftbox miễn phí tại đây: https://www.marrybaby.vn/giftbox/ Mẹ nào chưa đăng ký thì nhanh chân lên, số lượng may mắn có hạn trong tầm tay nhé !

Chủ đề liên quan

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Thành viên nổi bật trong tuần

• Loan Thanh
    • 802 chủ đề | 
    • 32099 trả lời
    tích lũy được 16919 điểm
    1
  • Phạm Ngọc Ánh
    • 930 chủ đề |