Chủ đề: Thử que liên tục 4 lần vẫn vạch đậm vạch mờ

Các mẹ ơi cho mình hỏi tý. Mình kinh được 1 tuần rồi. Vòng kinh của mình 28 ngày. Mình thử que thì thấy 1 vạch rõ 1 vạch mờ. Thử 4 ngày liên tục đều thế. Đi siêu âm bs bảo không có thai. Mình lo lắm.

Chủ đề liên quan

thảo luận (7 thảo luận)
Bạn hãy đăng ký hoặc đăng nhập để có thể thảo luận cho chủ đề này nhé.
  • AvaTrinh Tran
    AvaTrinh Tran

Các mẹ ơi mình hoang mang quá. Mình bơm tinh trùng ngày 25/9, 15/10 thử que len 2 vạch rõ nét, 17/10 đi khám bác sĩ nói thai sớm, chưa thấy túi thai trong tử cung, 2 tuần sau mình đi khám lại, kq: có túi thai trong tử cung, kích thước 7mm, ko có phôi thai và yosalk. Bác sĩ bảo như vậy quá chậm, không tốt. Bác cho thuốc đặt và hẹn tái khám sau 2 tuần nữa. Mình lo lắng quá vì mình bị thai lưu cách đây 1 năm. Có mẹ nào kinh nghiệm chia sẽ với mình với. Mình rất mong con.

• Mỹ Loan
    Mỹ Loan

Đợi thêm vài ngày nữa xem sao nhé. Đừng có lo lắng quá ko tốt cho sức khỏe đâu.

• diễmmy
    diễmmy

Moi 1 tuan chua sa thay đau bn,hui minh 4 tuần ấy.khi con vào tử cug thi bn thu que 2v đam nhé

• lê thị Chinh
    lê thị Chinh

Các mẹ ơi. E trễ kinh 3 ngày rùi thử mà vẫn thấy 1 vạch à. Mọi tháng nếu bị thì khoảng 10 ngày trc đó e căng và đau ngực kinh khủng nhưng tháng này thì ko thấy gì. Chỉ thấy thân nhiệt có nóng hơn.Mong baby quá à.Ko biết khi nào thử thì chắc chắn nhất nhỉ. Mong các mẹ chỉ giáo ạ .

diễmmy
    diễmmy

Bn đoi them vai ngay nua thư que lai coi sao,minh 4ngay da thu 2v ui nhug v2 mờ tới gan 10 ngay trễ mới dc 2v đam ak

• thu
    thu

15 ngày sa mới thấy hồi trước mình cũng giống mẹ vậy đó

• Loan Thanh
    Loan Thanh

Mới trể kinh 1 tuần còn sớm quá nè mẹ ơi. Cố gắng đợi khoảng 2 tuần dùng que thử lại xem nhé

Bạn có chủ đề muốn thảo luận?
Thêm chủ đề
Quản lý chủ đề

Được quan tâm nhất

Thành viên nổi bật trong tuần

• Mẹ Kem
    • 579 chủ đề | 
    • 7191 trả lời
    tích lũy được 98 điểm
    1
  • mẹ xí muội
    • 160 chủ đề |